ดู: 5140|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaser Tite ดูดไขมันหน้าท้อง หมอแก้ว เอเมด คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ Vaser สลายไขมันหน้าท้อง ให้ได้ชมกันค่ะ เผื่อใครที่สนใจอยากจะสลายพุง ด้วย Vaser ที่มาเขียนรีวิวให้ชมกัน เพราะว่าดิฉันไปทำมาแล้วมันได้ผลจริงๆค่ะ ดิฉันมีปัญหาเรื่องไขมันหน้าท้องเนื่องจากมีน้องนี่แหละค่ะ บำรุงซะเต็มที่เลย พอคลอดแล้วไขมันไม่ได้คลอดออกมาด้วย มีเพื่อนที่เป็นคุณแม่หลายคนมีปัญหาเรื่องนี้เหมือนกัน แล้วเพื่อนดิฉันเองที่แนะนำให้ไปทำ Vaser ได้ผลแน่นอน ตอนแรกดิฉันก็กลัวค่ะ ว่าทำ Vaser แล้วจะช้ำ ระบม แต่เพื่อนดิฉันบอกว่าไม่ใช่ มันคนละวิธีกับดูดไขมัน  นางก็ไปทำ Vaser ต้นขา และก็ได้ให้เบอร์คลินิกมา แนะนำให้ทำกับคุณหมอเปิ้ล เพราะนางก็ไปทำกับคุณหมอเปิ้ลเหมือนกัน ดิฉันรู้สึกสนใจมากค่ะ เพราะก่อนหน้านี้เพื่อนดิฉันคนนี้เป็นคนขาใหญ่มากๆ ลดยังไงก็ไม่ลง

หลังจากที่ดิฉันได้โทรจองคิวปรึกษาแล้ว ก็ได้เข้ามาที่คลินิก แถวๆสีลม เพื่อพบคุณหมอแก้ว ก่อนทำจริง คุณหมอแก้วได้อธิบายเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Vaser ว่าเป็นคนละวิธีกับการดูดไขมัน แผลที่ได้จากการทำมีขนาดเล็กมาก และไม่เป็นอันตราย ไขมันที่ดูดออกไปจะไม่กลับมาอีก นอกซะจากว่าเราจะกินเข้าไปเยอะจริงๆ เมื่อคุยรายละเอียดเสร็จ ก็ได้นัดแนะวันเวลาที่จะเข้ามาทำจริง

วันที่เข้ามาทำจริง ดิฉันได้เลือกที่จะดมยาสลบค่ะ หลังจากประมวลว่าจะดูดบริเวณไหน เท่าไหร่ คุณหมอก็ได้ลงมือทำ ผลที่ได้ โอเคมากค่ะ ดิฉันพอใจกับผลที่ได้มาก ไขมันหายไปอย่างเห็นได้ชัด ดูผลได้จากรูปเลยค่ะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำค่ะ คุณหมอวาดส่วนที่จะดูดออกไป

รูปหลัง Vaser ดูดไขมัน

ด้านข้างค่ะ

รูปหลังทำหนึ่งเดือน   มาดูที่เอวกันนะค่ะ คือ ตอนนี้ ใส่กางเกงยีน ใส่เสื้อเอวลอยแล้วก็ไม่กลัวอะไรแล้วค่ะ  กางเกงหลวมไปเลย และไม่อึดอัดเหมือนเมื่อก่อนแล้ว รู้สึก มั่นใจในตัวเองมากขึ้น ชอบค่ะ

จากที่เห็นคือ เอวหายไป เลย อย่างเห็นได้ชัด  บอกได้คำเดียวเลยว่า  ประทับใจมาก คุณหมอแก้วดูดออกมาได้หมดเลย ไม่เหลือ และเราก็ดูแล หลังดูดไขมัน ได้แบบอย่างดี คือ คุณหมอบอกว่า อะไร บ้างก็ทำตามนั้นเลยค่ะ  ในส่วนของเราคือหลังจากดูดไขมัน คือ ใส่ชุดกระชับ ตลอดเวลาที่นอน ค่ะ  แล้วก็ ทานอาหารเสริมที่คุณหมอให้มา และก็ไป ทำคอร์ส บอดี้กระชับ ที่คลินิค เดือนละ 2 ครั้ง ค่ะ แค่นี้

มีรูปเซอร์ไพรส์ค่ะ จำนวนไขมันที่ดูดออกออกมา มันเยอะมากจริงๆ T^T

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เห็นหุ่นหลังทำแล้วแอบอิจฉาเลย ไม่ทราบว่าถามเรื่องราคาได้ป่าวคะ แล้วต้องใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยเอ่ย
ดูหุ่นดีเลยนะคะ เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะ
อึ้งสามนาที
ดูดแล้วหุ่นดีมาก เป็นนางแบบได้เลยอ่ะ อึ้งมาก
ราคาเท่าไหร่คะ
อยาทราบราคาคะ
โหหหห สุดยอดอ่ะครับบบ ทำมากี่จุดเหรอครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุนครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ
โห...ดูดออกเยอะมากๆ อยากทราบราคาด้วยเหมือนกันค่ะ
หุ่นดีจังค่ะ
*0* เท่าไหร่ค่ะ? น่าสนใจมากกกก อยากหุ่นเป๊ะ แบบเจ้าของกระทู้
ดูดไขมันแล้ว หุ่นดีมากเลยค่ะ
เอวเล็กจังคะ
เปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยนคะ
เราก็ไปทำมาเหมือนกันค่ะ ไขมันออกมาเยอะมากเลยค่ะ แต่ไม่เจ็บนะคะ
เอวเล็กมากกกก ไขมันที่ดูดออกมานี่แอบน่ากลัว
หุ่นดี ดูกระชับขึ้นเลย
เดิมก็เอวเล็กอยู่แล้ว แต่ก็กระชับมากขึ้นค่ะ
เอวเล็กมาก เรยค่ะ
ชอบรูปเอวคอดดดดมาก อิจฉาเล็กน้อย อยากมีหุ่นแบบนี้บ้างไรบ้าง
Zค่าดมยาเท่าไรค่ะ
โห ดูดออกมาแล้วหุ่นดีแบบนี้เลยหรอ สุดยอดมากกก
อยากได้เอวแบบนี้บ้างจัง สงสัยจะต้องไปดูดไขมันบ้างแล้วค่ะ 555 ว่าแต่เจ็บมั๊ยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IGameZa เมื่อ 2014-12-2 17:01

อ่านละงง นิดนึง ตกลงหมอเปิ้ลหรือหมอแก้ว  

เห็นบอกว่า เพื่อให้ไปทำกับหมอเปิ้ล แต่สรุปทำกับหมอแก้ว ใช่ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้