12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: morningkiss
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวคางหมอพิสุทธิ์

[คัดลอกลิงก์]
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-15 12:00:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ่ายรูปด้วยกล้องมือถือเลยทำให้เห็นชัดอ่ะคะ แต่ตัวจริงคางสั้นกว่านี้นะคะ เพื่อนสนิทบอกไม่แตกต่างเลย เศร้าคะ คิดไม่ตกไม่อยากเจ็บตัวอีก แต่เห็นคนอื่นทำแล้วแตกต่างแบบสวยขึ้นจนคนทัก ของเราแม่ยังไม่รู้เลยคะ เศร้าคะ คิดไม่ออกว่าทำไงดี
เราว่าพอดีกับหน้าแล้วนะค่ะ  ถ้ายาวไปกว่านี้จะไม่สวยค่ะ ..เราว่าไปโบท๊อกลดแก้มหรือกรามอีกนิดหน้าจะเรียวกว่านี้ และสวยขึ้นแน่นอนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ๆ ถ้า จขกท คางยาวมากกว่านี้จะดูเฟคนะคะ คุณหมอเค้าดูรูปหน้าคนด้วยนะ ลองลดแก้มให้หน้าเข้ารูปสิ คางพอดีแล้วค่ะ  โพสต์ 2015-2-14 22:52
คงไม่ทำใหม่อ่ะค่ะเพราะเบี้ยวนิดเดียว (อาจจะคิดไปเอง) คุณหมอบอกว่าไม่เบี้ยวแต่เราคิดว่าเบี้ยว  สงสัยเป็นเพราะแก้มเราไม่เท่ากันน่ะค่ะ  รบกวนแอดไลน์มานะค๊าเค้าส่งไอดีไปในข้อความแล้ว ;)

แสดงความคิดเห็น

ก็ได้รูปทรงที่สวย ดูไม่เบี้ยวเลยค่ะ  โพสต์ 2014-5-15 09:21
เหมือนเราเลยค่ะ ตอนแรกก็คิอดว่ามันเบี้ยวพอครบ1เดือน  โพสต์ 2014-5-15 09:21
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-14 16:16:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วคุณจะทำใหม่ไหมคะ เรากลัวมันจะสั้นไปกว่านี้ รบกวนขอดูรูปของคุณได้ไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-14 16:16:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วคุณจะทำใหม่ไหมคะ เรากลัวมันจะสั้นไปกว่านี้ รบกวนขอดูรูปของคุณได้ไหมคะ
ทรงเดียวกับเราเป๊ะเลยค่ะเราผ่าวันที่ 11 เม.ย. กะคุณหมอพิสุทธิ์ เหมือนกัน  หมอทำดีมากๆค่ะ แต่เราก็คิดว่ามันสั้นไปเหมือกนกันค่ะ ของเราก็แก้มป่อง โครงหน้าคล้ายๆเจ้าของกะทู้เลยค่ะ ทรงคางก็คล้ายๆ  จขกท. ทรงสวยมากๆค่ะแต่ของเราคิดว่าเบี้ยวนิสนึง อิอิ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้