ดู: 1783|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมูกกับหมอคมกริช ทำยึงไงถึงจะได้คิวคะ+ปรึกษาเรื่องเนื้อจมูกน้อย

[คัดลอกลิงก์]

ตัดสินใจแล้วว่าจะทำกับคุณหมอคมกริช  
อยู่ต่างจังหวัดค่ะ จะเดินทางเข้า กทม.ประมาณต้นเดือนหน้า
อยากปรึกษาคุณหมอก่อนจะได้ไหม ต้องโทรนัดก่อนหรือสามารถ walk in เข้าคลินิกเองเลยได้ไหมคะ
เพราะเนื้อจมูกเราบางมากๆๆๆๆ ค่ะ ดึงเนื้อแทบไม่ขึ้นเลย และสันจมูกเล็กมากๆ แต่ปลายตมูกกลับค่อยๆบานใหญ่ขึ้นจนสุดปลาย
รบกวนเพื่อนแนะนำวิธีนำมาซึ่งการได้คิวทีค่ะ

จมูกแบบเรา เสริมออกมา จะโด่งขึ้นบ้างมั้ย เนื้อน้อยมาก กังวลว่าจะเจ็บตัวฟรีอ่ะค่ะ
เพื่อนๆที่เนื้อจมูกน้อย ทำกับคุณหมอคมกริชออกมาแล้วพอใจผลงานหรือเปล่าคะ
ศึกษาให้เยอะๆนะก่อนที่จะทำจมูก ยิ่งอยู่ตจวด้วยแล้วถ้าพลาดก็จะเสียเวลามากในการแก้ เสียเงิน จิตตกฯ ไม่ได้อยากทำให้กลัวแต่ก็กำลังเจอปัญหานี้อยู่ นี่ขนาดอยู่กทม.นะยังปวดหัวหาที่แก้อยู่ เราทำกับหมอคมกริชสุขุมวิท22แหละ เบี้ยวไม่สวย พอกลับไปปรึกษาหมอบอกเบี้ยวนิดเดียว อยากจะบ้า! ดูยังไงเนี่ย!! แล้วพอเราบอกมันเบี้ยวและตรงปลายจับโดนศิริโคนเหมือนจะทะลุเลยแถมเจ็บด้วยเวลาจับ หมอก็แค่มองเฉยๆซึ่งเข้าใจอยู่ว่าหมอพูดน้อยมากกกกกก.....แต่จะดีกว่านี้ถ้าจับดูหรืออะไรมากกว่านั่งมองเฉยๆแล้ววิเคราะ พอปรึกษาหมอเสร็นออกมานอกห้องผู้ช่วยหมอที่แก่สุดอายุเยอะๆน่ะก็พูดจาเหน็บแนมเรากะเจ้าหน้าที่อีกคน แบบว่าพูดในตอนมที่เรายืนอยู่นั่งอยู่ห่างไม่ถึงวาด้วยซ้ำ คิดดีๆนะ หาข้อมูลเยอะๆหลายๆที่ โชคดีค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-14 13:15:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่า มีคนตอบแค่คนเดียวเอง T T
ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ
เพิ่งไปทำมายังไม่ตัดไหม ใครก็แนะนำที่นี่ เพราะธรรมชาติ แต่แบบว่าหมอพูดน้อยจริง คุยกับหมอไม่ถึง3ประโยค ลงเขียง

แต่ไม่ช้ำเลย ตอนนี้จิตตกเพราะตาเปลี่ยนไป

อ่อ เราโทรไปนัดทำได้เลย ไม่ได้ต่อคิวไรมากค่ะ ใครไปถึงก่อนทำก่อนแค่นั้นเลย

ถ้าจะทำคุยกะหมอเยอะๆนะคะ บอกความต้องการให้ละเอียดเลย
เราพลาด มัวแต่ตื่นเต้น ลืมบอกว่าทำหยดน้ำ เซงเลยย
อิอิ มาช่วยตอบค่ะ เราก็ทำหมอคมกริชเหมือนกัน ทรงสวยมากเป็นธรรมชาติค่ะ
แต่มันเบี้ยวค่ะ เอียงซ้าย ตอนนี้กำลังอยากจะแก้อยู่ แต่ก็อยากจะแก้ที่เดิมนะคะ
เพราะชอบทรงแบบที่หมอคมกริชทำให้
ปล.แต่เพื่อนเราทำที่นี่ไม่เบี้ยวก็มีค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
เราก้เพิ่งทำมากับหมอคมเพิ่วได้3 วันเองโดยรวมก้โอเค แต่พนักงานที่แก่ๆที่สุดพูดจาไม่ดีจริงอยากคอมเพลนกับหมอดูส่วนตัวคุยกับคุณหมอได้หมดนะคะหมอให้คำตอบได้ไว้จมูกเราโอเคเมื่อไรจะมาบอกค่ะ
พึ่งทำมาสดๆร้อน   งานแก้อย่ามาที่นี่เลย จะผิดหวังอย่างแรง เหมือนเรา เย็บรูจมูกให้เราไม่เท่ากัน เบี้ยว
หมอพูดน้อยมาก  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้