ดู: 1627|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ใครเคยทำจมูกซิลิโคนเกาหลีกับคุณหมอปิติ ที่เลอลักษณ์บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย walairat17 เมื่อ 2014-5-12 00:33

ตามหัวข้อเลยคะ พอดีกำลังจะไปทำจมูกสนใจคุณหมอปิติที่เลอลักษณ์ แต่เห็นรีวิวส่วนใหญ่ของคุณหมอจะเป็นซิลิโคนอเมริกา แต่พอดีจขกท อยากทำซิลิโคนเกาหลีอะ เลยขอถามทุกคนหน่อย แล้วโดยรวมคุณหมอทำออกมาสวยไหมคะ
หมอปิติ เลอลักษณ์ ทำสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ เราทำมาแล้วยังชอบเลย ซิลิโคนเกาหลี หรือ อเมริกา ทำออกมาแล้วเหมือนกัน ต่างกันที่ความแข็ง ความอ่อนของซิลิโคน และตามฐานจมูกค่ะ ทำเลยค่ะ สวยแน่นอน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panggees เมื่อ 2014-5-12 19:38

อยากทำกับคุณหมอปิติเหมือนกันค่ะเลงไว้นานแล้วแต่พลาด
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-12 23:36:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
panggees ทำกับหมออะไรอ่าคะ เค้าจะไปทำวันศุกร์ที่ 16 นี้เลือกหมอปิติไป ซิลิโคนเกาหลี พอดีลังเลหมอปิติกับหมอกิตติศักดิ์ ตอนนี้ก็ยังลังเลอยู่แหะๆ
ของเราทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ คุณหมอทำทรงสวยเป็นธรรมชาติดี ชอบค่ะ เราแนะนำเพื่อนที่มหาลัยไปทำหลายคนก็ออกมาโอเคนะคะ
ไปเสริมมารึยังคะ อยากสอบถามค่ะ กำลังจะไปเสริมกับหมอปิติเช่นกัน
เห็นรีวิวในเพจของรพ.ก็สวยน่ะค่ะ ลองหาดูน่ะค่ะ
เราทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้