ดู: 5669|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวจมูกทำมาจะปีแล้วจ้า (หมอปิติ รพ.เลอลักษณ์)

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวตามคำขอแล้วนะจ้าๆๆ  จมูกทำมาจะปีแล้วจ้าเป็นไงบ้างเพื่อนๆคิดว่าโอเคมั๊ย หวังว่าทรงนี้จะถูกใจใครหลายคน (หมอปิติ รพ.เลอลักษณ์)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากเลยค่ะ อยากไปทำบ้างกำลังตัดสินใจอยู่ ไม่รู้ว่าซิลิโคนอะไรคะ
สวยมากค่ะ ชอบๆๆ
ก่อนไปทำได้เข้าไปปรึกษาอะไรก่อนรึป่าวคะ แล้วเสียเงินมั้ย
สวยมากเลยค่ะ หน้าดูคมขึ้นเลย
ของเราก็ทำกับหมอปิติเหมือนกัน แต่เพิ่งผ่านมา27วันเอง
รู้สึกว่าคุณหมอทำออกมาธรรมชาติมาก เหมือนไม่ค่อยโด่งเลยค่ะ(หมายถึงจมูกเรานะคะ)
แอบลุ้นอยู่ว่า่ปลายจะโด่งได้กว่านี้อีกรึเปล่า
สวยคะ เข้ากับหน้าเลย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะ  โพสต์ 2014-5-9 21:06
สวยดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากคะ  โพสต์ 2014-5-9 21:06
สวยดีดีค่ะรับกับหน้าเลย ซิลิโคนอะไรคะ
สวยดีต้องบอกหมอไหมว่าต้องการแบบไหนพอดีเราก็จะไปทำกับหมอปิติที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
ขอถามถาม ความคิดเห็นบนด้วยคนครับ เป็นธรรมชาติมากสวยครับ น่ารักหวานๆด้วย
ได้ตัดปีกป่าวววค่ะ สวยยยยมากเลยค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 12:29:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าใช้จ่าย13000กว่าคะจำไม่ได้แล้ว อิอิ ส่วนรูปทรงบอกคุณหมอเลยว่าขอรับกับหน้า ของเราไปทำเลยไม่เคยปรึษาก่อนคะ ออกมาถือว่าพอใจมากๆเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 12:30:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Luknam.W เมื่อ 2014-5-15 00:56
ได้ตัดปีกป่าวววค่ะ สวยยยยมากเลยค่ะ ...

ไม่ได้ตัดปีกจ้าา
สวยค่ะหน้าหวานมากเลย
สวยมากเลย เราจองคิวกับหมอกิติศักดิ์ ไปแต่แอบลังเล เหนรีวิวหมอปิติสวยๆเยอะเลยอ่ะะ
สวยมากค่ะ หน้าคล้ายดาราที่ชื่อ ออม สุชาร์ จังเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ออสก้า เมื่อ 2014-8-31 09:35

สวยดีคับ
น่ารักจังค่ะ
ขอเฟสหน่อยค่ะอยากดูรุปอีก
เราทำมา  18 วันแล้วกับหมอปิติค่ะ เหมือนไม่ค่อยโด่งเลยค่ะ สงสัยธรรมชาติมากไปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้