ดู: 2172|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้คิวทำจมูก หมอปิติเลอลักษณ์วันที่3 ค่ะแอบนอยล์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hanazumirei เมื่อ 2014-5-2 17:25

ได้คิวทำจมูกกับหมอปิติวันเสาร์ นี้ห้าโมงเย็นที่่เลอลักษณ์แอบนอยล์ค่ะ ใครเคยทำกับหมอบ้าง ต้องรีเควสหมอยังไงให้ถูกใจเราแล้วทำออกมาแล้วสวยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ของเราก็ทำหมอปิติจ้า ตอนนี้ได้28วันแล้วค่ะ
จะบอกว่าคุณหมอทำธรรมชาติมากเลย ไม่ค่อยโด่ง
ถ้าไปทำต้องเน้นกับคุณหมอเลยว่า ขอโด่งๆ
แต่เราก็บอกหมอนะ แต่หมอบอกว่าเราเนื้อน้อย
สู้ๆจ้าเป็นกำลังใจให้นะคะ ลองอ่านรีวิวเก่าเราดูได้นะ เราแชร์แบบละเอียดเลย

แสดงความคิดเห็น

จนป่านนี้เรายังม่ายได้ทามเลยยยยอ่า คิวเต็มโดนแทรกคิว เฮ้อออ  โพสต์ 2014-5-26 10:26
ต้นฉบับโพสต์โดย bodady เมื่อ 2014-5-2 23:25
วันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่ได้นัดเวลาเท่านั้นเอง ...

ผมก็ยังไม่ได้เวลาเหมือนกัน 55
..เจอกันครับ อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-2 23:48:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nanny_miniature เมื่อ 2014-5-2 22:58
คุณหมอจะถามเราค่ะว่าอยากได้แบบไหน ลองเอาแบบไปให้คุ ...

เค้าอยากได้ทรงเหมือนตะเอง ขออนุญาตเอารูปไปให้หมอดูนะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-2 23:45:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบนอยล์เข้ามาดูรีวิวหมอตั้งแต่เมื่อวาน กัวเนื้อจมูกน้อย ทำได้ไม่โด่ง กัวไปเรื่อย หึหึ
ต้นฉบับโพสต์โดย inlove1994 เมื่อ 2014-5-2 20:52
ผมวันที่ 6 พฤษภา กับหมอปิติครับ 55

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่ได้นัดเวลาเท่านั้นเอง
คุณหมอจะถามเราค่ะว่าอยากได้แบบไหน ลองเอาแบบไปให้คุณหมอดูด้วยก็ได้ค่ะ
คุณหมอจะดูให้อีกทีว่าจมูกเราสามารถทำได้รึปล่าว คุณหมอใจดีมากกกกกมือเบาสุดๆค่ะ :)
ผมวันที่ 6 พฤษภา กับหมอปิติครับ 55
รอดูค้า รอจองไว้ 6มิย ของเกาหลี หมอ กิตติศักดิ์ จ้าาา
เราก็ได้คิว 3 พค. เหมือนกันค่ะ แต่เราทำกะหมอกิตติศักดิ์ค่ะ ตอน 6โมงเย็น พี่เจ้าหน้าที่บอกว่าน่ะจะเสร็จตอนสามทุ่มอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้