ดู: 2473|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] ปัญหาการทำ Vaser

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำ vaser แล้วผิวบุ๋ม  เป็นคลื่น แถมเหี่ยวบ้างมั้ยค่ะ   อยากจะทราบถามว่าควรแก้ไขยังไง
ช่วยแนะนำหมอที่สามารถแก้ไขได้ด้วยค่ะ

อยากบอกว่าตอนนี้กลุ้มใจมาก  ทำมาแล้วเกือบสองปี  ตอนแรกคิดว่ามันจะหายเอง
ได้นวดRFไหมคะ เราก้อดูดมาตรงต้นขา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-30 21:14:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้นวดเลยค่ะ  แต่มันนานแล้วนวดจะหายมั้ยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย chabakeo เมื่อ 2014-4-30 21:14
ไม่ได้นวดเลยค่ะ  แต่มันนานแล้วนวดจะหายมั้ยค่ะ ...

ทำที่ไหนมาคะ ทำมานานแค่ไหนแล้วค่ะ นวดจะดีขึ้นนะคะแต่คงหล่ยครั้ง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-1 18:03:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่หมอศรัยณ์ ซอยอินทมะระ ค่ะ 2 ปีล่ะ  เซ็งสุดอ่ะค่ะ
ดูดไขมันต้นขามาค่ะ เป็นคลื่น ผิวไม่เรียบเนียน แถมตอนนี้มี เซลล์ลูไลท์เพิ่มด้วยค่ะ เฮ้อออ ขนาดดูดแบบ Vader นะค่ะ

แนะนำ สตาร์คลินิก เลยค่ะ หมอ กิตติ เราเคยไปทำที่อื่นมาหลายปีมากแล้วอ่ะคะ  คือมีปัญหาขาไม่เล็กลง แล้วก็ แถมขาเป็นคลื่น บุ๋มๆอีก น่าเศร้าใจคะ มาปรึกษาหมอกิตติ เลยเลือกวิธี Bodytite คู่กับ การทำ vaser ลองดูที่เราเคยรีวิวิก็ได้ค่ะ เข้าใจเลยเคยผ่านมาก่อน สู้ๆนะคะ

รีวิว bodytite vaser ดูดไขมันต้นขา
แนะนำให้นวด v-shape ค่ะ แรงกว่า RF เราไปทำมาก็ช่วยได้เยอะนะคะ
ทำครั้งแรกก็เห็นผล ประมาณ 3-4 ครั้งเราก็เริ่มพอใจ ไตๆหายไป ขาเนียนเรียบขึ้นเยอะค่ะ
ตอนแรกที่เป็นก้อนๆเราก็ช๊อคเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็ดีขึ้นในระดับนึงทำมาประมาณ 13 ครั้ง
แต่ว่า พอกระทบแสงก็ยังแอบเห็นอยู่ว่ามันบุ๋ม แต่เทียบกับตอนแรกแล้วถือว่าน้อยมากค่ะ

ยังไงลองหาดูนะคะ ขอไม่แนะนำสถานที่นะคะไม่ได้เป็นม้าอ่าค่ะ
ดูดไชมันกับสตาร์คลีนิก เอวหน้าท้องบนล่าง แล้วเป็นก้อนไต เป็นคลื่นใหญ่ๆ ผิดหวังมากค่ะ เสียเงินแพงกว่าที่อื่น บอกรับประกัน พอจะไปแก้ไขก็เรียกเก็บเงินอีกมากเลย เครียดค่ะ กำลังหาที่ใหม่ช่วยแก้ไข คัยรู้จักหมอเก่งๆ ช่วยแนะนำมาให้หน่อยนะค้ะ
เดอะ สตอคลีนิค นี่เอง เราก็เคยมีปัญหากับที่นี่ค่ะ แย่มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้