ดู: 2294|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] Botox ถูกและดีมีบนโลก รูปเพียบคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ................
ส่องดั้งโด่งมาสะนานคะ  วันนี้เลยอยากลองมารีวิวบ้างไว้เป็นตัวเลือกให้เพื่อนๆได้ตัดสินใจเนอะ ^__^
เล่าก่อนนะคะ ว่าแต่ก่อนเข็ดกับโบท็อกมากๆ  เพราะเคยฉีดแล้วไม่เห็นผล  น่าไม่ลง หน้าผากตึงมากก
แต่นานแล้วนะคะ เมื่อประมาณปลายปีที่แล้ว ตัวที่ฉีด ตอนนั้น เป็น allergen คะ ฉีดที่คลินิกแห่งหนึ่ง
ราคา หมื่นกว่าๆ  ผลที่ได้ก็อย่างที่เล่าอะคะ มันไม่ได้รูปเอาซะเลยยยยยย  นอยมากกก
รุ่นพี่ที่เป็นกูรู ศัลยกรรมเลยแนะนำให้อาบน้ำอุ่นทุ๊กกกวัน  เอาผ้าอุ่นๆมาประคบ โบท็อกจะได้หายไวๆ
ผ่านไปหลายเดือน หน้าก็กลับมาเป็นแบบเดิมคะ ซึ่งนอยมาก
หลังจากนั้นก็ ทนไม่ได้กับความน่าบานใหญ่  เทอะทะของตัวเองคะ พอดีมีรุ่นพี่แนะนำคลินิกนึงคะ
ชื่อคลินิก บลูม บอกว่าน่าอย่างเรา ลิปน่าอย่างเดียวก็พอ ซึ่ง ราคาน่าโดนมาก หลักพันเท่านั้นเอง!!
ล่อตาล่อใจมากอ่ะ  ก็เอา เอาซะหน่อย  มันคงไม่แย่กว่าครั้งแรกหรอกกก ^_^  
เลยตัดสินใจคะ ไปกับรุ่นพี่ 3 คน ตัวที่เราฉีดคือ botulax 100 units คะ แอบบอกว่าเราได้ราคาถูกกว่าน่าคลินิกด้วย
กรั๊กๆ พอดีมีส่วนลด  ฟินมากกกกก
เข้าไปเจอคุณหมอน่ารักใจดีมากๆ  ปักเข็มมั่นคงมากคะ  ข้ามไปละกันนะ
ที่นี้มาดูผลบ้างดีกว่า...........................................
ถ้าถามความพึงพอใจของเจ้าของกระทู้ คือ ชอบมากกกกกกคะ
หลักพันเปลี่ยนหน้าได้ ไม่น่าเชื่อ ถูกและดีมีอยู่บนโลก
รูปแรก หลังจากฉีดได้ 4 วันคะ เป็นรูปเปรียบเทียบก่อนฉีดถ่ายที่คลินิกเลย เข้าวันที่ 4 รับงานได้สบายๆ^^

อับเดตให้ดูความเปลี่ยนแปลงเรื่อยๆคะ

และนี่รูปล่าสุดค่า งานวันเสาร์ที่ผ่านมา

แถมรูปอาเจ้ทั้งหลาย นะจ้ะ มีการทำที่เดียวกัน ยืนงานเดียวกันด้วย 555

ผลลัพธ์ครั้งนี้ถือว่าพึงพอใจมากๆเลยคะ เห็นผลมากๆ
ก็หวังว่าจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกนึงของคนที่กำลังจะฉีดนะคะ

PS. สำหรับราคา เจ้าของกระทู้มีส่วนลดที่ได้ราคาถูกกว่าหน้าคลินิกด้วย เพื่อนๆคนไหนสนใจ ก้แอดไลน์เค้าได้เลยจ้า คาดไว้ที่รูปนะ

เราจะจองคิวคุณหมอให้ สวยๆไปด้วยกัน

สำหรับวันนี้ราตรีสวัสดิ์ค่า ^__^

สวยคร่าาเรียวจริงด้วยเด๋วถามราคาส่วนตัวนะค่ะ
ตะเตงมีเฟสมั้ยค่ะ..^^

แสดงความคิดเห็น

ไลน์มาเลยค่า  โพสต์ 2014-4-29 22:41
เรากะแฟตพุงที่นี่ละค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จัดโล้ดค่า  โพสต์ 2014-4-29 22:41
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้