ดู: 1103|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอเกมส์ กับ หมอคมกริช ทำหมอไหนดีค่ะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแนะนำเราหน่อยได้ไหมค่ะ ????
พอดีอยากทำจมูก ค่ะ แล้ว ก้สนใจคุณหมออยู่ 2 ท่าน คือ หมอเกมส์ กับ หมอคมกริช
ยังไม่รู้ ตะ เลือกคุณหมอ ท่าน ไหน ดี ช่วยแนะนำกันหน่อยได้ไหมค่ะ

ภาพ ตอนนี้ยังไม่ได้ ทำ ค่ะ
รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เราเพิ่งทำกับหมอคมสุขุมวิท22 ได้ห้าวันเเล้วคะ เพิ่งเอาเทปออก ออกมาพอใจมากคะเเม่ชมว่าสวยเข้ากับหน้ามาก
เเทบไม่บวมเลยนับตั้งเเต่ออกจากห้องผ่าตัด หมอคมมือเบามากกกกกกกกกกไม่เจ็บเลยคะ
มดกัดยังเจ็บกว่าอีกคะ
ถ้ารูปจมูกสวยอยู่เเล้วแต่ไม่โด่งมากเเนะนำคุณหมอท่านนี้คะราคาดีเมื่อเทียบกับหมอขั้นเทพทั้งหลาย
เราไปหามาหลายคนเเล้วให้หลักเเสนหมด ดีนะที่ไม่ทำกับหมอสม รัชดาเสนอเราสามเเสนกว่า. มัสเมโกะเเสนหก
ขอเเนะนำคะว่าไปปรึกษาเเยะหาหมอเเล้วถามให้หมดที่สงสัย
หมอคมไม่ค่อยพูดเเต่สุภาพเราต้องเชื่อใจในตัวหมอที่ทำด้วยคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-28 23:52:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Kashmir เมื่อ 2014-4-26 23:33
เราเพิ่งทำกับหมอคมสุขุมวิท22 ได้ห้าวันเเล้วคะ เพิ่งเ ...

ขอบคุณค่ะ  !! พี่มีรีวิว ไหมค่ะ แล้ว ทำมาเท่าไร ค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยจ้า line : gk2912
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-28 23:53:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย piawpoo เมื่อ 2014-4-26 22:23
หมอเกมจ้า

ขอบคุณจ้า แล้ว หมอเกมทำเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้