ดู: 1344|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เอาซิลิโคนออกที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมาได้จะเดือนนึงแล้ว ปกติเรามีดั้งนิดหน่อยพอกรุ๊บกริป แต่อยากดูมีมิติเลย เสริมนิดเดียว แต่ปรากฏว่านิดเดียวจริงๆ แต่ปลายค่ะ ปลายแหลมมากๆ แทบจะเห็นซิลิโคนและปลายมันแดงด้วย อยากเอาออกอ่าาา

ใครมีประสบการณ์เอาซิลิโคนออกบอกเราได้ไหมค่ะว่า

1. จำเป็นไหมที่จะต้องเอาออกกับหมอท่านเดิม
2. เอาออกแบบเย็บแผลกับไม่เย็บอันไหนดีกว่ากันคะ
3. จมูกเมื่อเราเอาออกจะผิดรูปไหม (เราไม่ได้ตะใบ แค่เสริมค่ะ)
4. ใครพอแนะนำคุณหมอให้ได้ไหมคะ (ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยนะคะ)
5. พักพื้นกี่วัน

เราจะเอาออกโดยไม่เสริม อีกเลย เข็ดมากๆค่ะ ราคาไม่ใช่น้อยเหมือนกัน หมอก็ถือว่าดังเรื่องทำแบบธรรมชาติ เสียใจมากคะ ทำมามีแต่คนทักว่าหน้าเดิมน่ารักกว่ามากเลย คิดถึงหน้าเดิมมาก ใครช่วยทีนะคะ

ขอบคุณมากมายยคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-26 22:18:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกคนนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 13:31:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็แอบกลัวหมอโกรธแล้วทำให้จมูกเรา เสีย อ่ะ แอบกลัว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 16:53:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออีกคำถามน๊า แล้วเย็บแผล กับไม่เย็บ อันไหนดีกว่าอ่ะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้