เจ้าของ: sengpedd
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับ ล่างบน หมอภูเบศร เอลิแกนซ์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-6-13 12:01:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูแล้วปากล่าง ยังเป็นรอยแผลเป็น อยู่ ค่ะ แล้วรอย จะหายไหม๊ ค่ะ หรือว่า ต้องใช้เวลานานไหม๊ค่ะ กว่าจะหายแผลเป็นค่ะ
2#
โพสต์ 2014-6-18 16:32:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ค่ะ แล้วตอนนี้รอยแผลเป็นจะหายไหม๊ค่ะ แล้ว ปากเป็นคีลอย ไหม๊ค่ะ พอดีได้คิวทำปากบางพอดีอ่ะ กลัวเหมือนกันค่ะ แต่ เห็นพี่ทำออกมาสวย ขอภาวนาให้ทำออกมาสวยเหมือนพี่นะค่ะ ตื่นเต้นอ่ะ ค่ะ
3#
โพสต์ 2014-6-25 16:46:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chidkamonloveyo เมื่อ 2014-6-25 16:46

พี่ ๆๆๆ หนูแปลกใจ สงสัย แผลการเย็บของพี่ กับของ เคสน้องหน่อย ทำไมอาจารย์หมอ ทำให้สวย แต่ของหนู มีตอไหม เยอะมาก เหมือนเย็บ แล้วก้ตัด แล้วก้เย็บ แล้วก้อตัด ไม่ได้เย็บที่เดียว ด้ายไหม มีตอเป็นหนวดกุ้ง รอบปากเลย มีแต่ตอด้าย แปลกใจหมอ ทำไม ทำไม่เหมือนกัน ทั้งที่อาจารย์หมอเป็นคนทำน่ะ ปวดตับ และจิตตก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้