ดู: 2149|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจูกหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
จะทำจมูกกับหมอบุญถิ่นเสาร์นี้แล้วอ่ะค่ะ แต่ยังกล้าๆกลัวๆอยู่ค่ะ รบกวนขอข้อมูลของหมอ กับขอคำแนะนำด้วยค่ะ

น้องใหม่อยากสวยค่ะ  

32_avatar_middle.jpg (5.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ทำมาก็สวยเยอะนะค่ะ ดวงดีก็สวย ดวงไม่ดีก็ธรรมชาติเกิ๊น
ที่สำคัญเค้าไม่รับแก้นะคะ ถ้าเอียง เค้าจะโทษว่าฐานเราเอียงเอง
ปลายไม่มี เพราะของหมอบุญถิ่นจะเน้นแค่สันขึ้นมา
เหมาะสำหรับคนที่มีจมูกสวยอยู่แล้ว แต่อยากได้โด่งเพิ่ม
ทั้งนี้ทั้งนั้น รอคนมีประสบการณ์มาตอบอีกทีจ้า อันนี้ฟังเค้ามา ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Yaikaewz เมื่อ 2014-4-21 22:51
ทำมาก็สวยเยอะนะค่ะ ดวงดีก็สวย ดวงไม่ดีก็ธรรมชาติเกิ ...

เค้าเห็นด้วยตามที่ตะเองบอกเลยจ้า ของเค้าดวงไม่ดี ธรรมชาติเกิ้นนน แอบเอียงด้วย อิอิ
ไม่น่ากลัวคะ แต่หมอบุญถิ่นจะเน้นธรรมชาติทำมาแล้วปลอดภัยอ่ะคะ ส่วนเรื่องความชอบก็แล้วแต่คนนะคะ ส่วนตัวก็ทำกับหมอบุญถิ่นคะ ไม่บวมเลย 5 วันก็ทำงานแล้ว โด่งไหม ก็ไม่มากนะ ออกแนวธรรมชาติเลยจ่ะ แล้วแต่ฐานจมูกเดิมด้วยแหล่ะคะ ถ้าคุณจมูกโด่งอยู่เเแล้วหรอมีเนื้อจมูกเยอะ ก็จะได้โด่งคะ แต่สุดแล้วแต่หมอพิจราณานะ ส่วนตัว เนื้อน้อย เลยทำได้ไม่โด่งอลังการงานสร้าง แต่พอใจค่ะ ก่อนทำก็ลองศึกษาก่อนนะคะ ว่าชอบผลงานหมอท่านไหน เพราะหมอบุญถิ่มมีสไตล์ของเค้าค่ะ ราคา 5,000 เองอ่ะเนอะ ก็สมควรแก่ราคาค่ะ ^^
เป็นคนเชื่อเรื่องดวง เวรกรรม
เนื้อจมูกน้อย งบก็น้อย แต่อยากสวย

แต่แค่ขาดความโด่ง โดยรวมชอบจมูกตัวเองค่ะ
ยังไงไปทำมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ รอชมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้