ดู: 897|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกแข็งมากแต่อีกข้างนิ่มมากๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอกแข็งมากแต่อีกข้างนิ่มมากๆๆ. จับรู้สึกได้เลยว่าแตกต่างกันมาก.  อีกข้างแข็งมากๆๆ.  อีกข้างเหมือนไม่มีซิลิโคลเลยคะ.  หน้าอกย้านมากคะ.  อาจจะเป็นเพราะเนื้อน่าอกเยอะแต่ทำไม่ทำใหญ่มาก. เลยไม่เต็ม.  แต่มีความสงสัยว่าซิลิโคนน่าจะเป็นคนละยี้ห่อ.  เพราะแต่ต่างกันมาก. ไปถามที่หมอเทพมาหลายรอบแต่บอกว่าไม่เป็นไร.  ทุกคนที่จับรู้เลยว่าไม่ปกติ.  ใครเป็นแบบเราบางคะ.  สงสัยมากคะ.   คนที่เป็นเหมือนกัน. เข้ามาคุยกันด้วยนะคะ.
ทำมานานรึยังคะ มีรูปมั้ย รอผู้รู้มาช่วยดูนะคะ ใจเย็นนะน่าจะมีวิธีแก้ไข แต่ถ้าไม่ดีจริงๆหมอเทพเค้ารับประกัน แก้ให้นะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-20 12:05:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5 เดือนแล้วคะ ยังไม่ถ่ายรูปเลยคะ อายคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย patsiba เมื่อ 2014-4-20 12:05
5 เดือนแล้วคะ ยังไม่ถ่ายรูปเลยคะ อายคะ  ...

ไม่มีภาพดูไม่ออกจ้าาา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โลชั่น เมื่อ 2014-5-16 03:45

เป็นค่ะ

ของเราทำเมื่อ 30 พ.ย.56 เหนือกล้าเนื้อ 450 cc.
หลังจากนั้น7วันรู้สึกนมขวาแข็งเจ็บมากจนนอนไม่ได้ นมซ้ายนิ่มธรรมชาติ
จึงไปหาหมอ สรุป
วันที่ 12 ธ.ค 56  แก้นมข้างขวา (ถอดซิลิออกมาล้าง ดูดเลือดคั่ง)
พอทำเสร็จ ระยะพักฟื้น วันแรก ใช้นิ้วจิ้มๆดู นมข้างขวาที่แก้นิ่มกว่านมข้างซ้ายมาก

หลังจากนั้นเป็นต้นมา

นมขวาที่แก้ : บีบแล้วนิ่มธรรมชาติมาก
นมซ้าย : เหมือนบีบลูกโป่ง นานๆตะรู้สึกแปร๊บๆ จี๊ดๆ แต่ก็นานๆทีจริงๆค่ะ

แต่ทั้งสองข้างทรงสวย เหมือนกันนะคะ ดูไม่ออก
ตอนนี้พยายามนวดนมซ้ายเยอะๆ ป้องกันผังผืด
และหวังว่าจะนุ่มเท่าข้างขวา :)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้