ดู: 2129|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] แก้ตากับหมอรวงข้าวหรือหมอกมลดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำตาสองชั้นมาคลินิกที่พัทยาอ่ะค่ะ สูงและลึกมากกก เดิมเป็นคนตาชั้นเดี่ยวค่ะตาตี่มากๆ พอหมอทำแล้วรู้สึกแปลกๆกะตากะตัวเองมากค่ะ เพราะหมอเย็บชั้นตาได้สูงมากทำให้ดูตาปรือๆเหมือนคนง่วงนอน เลยอยากหาที่แก้ใหม่ทำให้ชั้นตาเล็กลงอ่ะค่ะ กำลังลังเลว่าจะทำที่ไหนระหว่างหมอรวงข้าวกับหมอกมล สอบถามกะหมอรวงข้าวมาค่าแก้40000ค่ะ แต่หมอกมลไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ เพื่อนๆคนไหนรู้ช่วยตอบทีนะคะ แล้วเพื่อนๆช่วยตัดสินหน่อยนะคะว่าควรทำที่ไหนดี ขอบคุนค่ะ
เพิ่งทำกับหมอรวงข้าวมาค่ะ ประมาณเดือนครึ่ง ผลออกมาชอบและเป็นที่พอใจค่ะ อยากเชียร์ให้ทำนะคะ
เพราะว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ยังไงก็หาข้อมูลเพิ่มเติมเพื่อประกอบการพิจารณานะคะ ขอให้การแก้ครั้งนี้
สวยเป็นที่พอใจเช่นกันค่ะ สู้สู้!!!
ผมก็ทำกับหมอรวงข้าวครับ
คุณหมอใจดีมาก ดูแลเราตลอดแม้แต่หลังทำก็ยังดูแลคอยสอบถามปัญหาอยู่ตลอด แต่ว่าไม่มีเลยครับ
ชั้นตาสวยมาก หวานมาก ชอบครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-19 14:48:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย iibambii เมื่อ 2014-4-19 08:36
เพิ่งทำกับหมอรวงข้าวมาค่ะ ประมาณเดือนครึ่ง ผลออกมาช ...

ขอบคุนน้าค้า สาธุๆ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-19 14:49:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dr.rin เมื่อ 2014-4-19 12:52
ผมก็ทำกับหมอรวงข้าวครับ
คุณหมอใจดีมาก ดูแลเราตลอดแม ...

อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ มีรูปให้ดูบ้างคะ
เค้าก็ดูหมอรวงข้าว ตัดสินใจไม่ถูกเลย
หมอรวงข้าว ราคาสูง แต่ไม่ผิดหวัง
ราคาแก้ก็ แล้วแต่ความยากง่ายอ่ะคะ
หมอทนงศักดิ์ ก็ทำสวยอยู่ค่ะ
แก้มายังคะ เป็นไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้