เจ้าของ: Jukajic
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางBByouมหาดไทย ครบ3อาทิตย์

[คัดลอกลิงก์]
ปากสวยเป็นกระจับ จิ้มลิ้มดีคะ
สวยได้รูปดีนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่คร่าา
สวยทั้งปากทั้งคางเลย ชอบคางหน้าเรียวเลยอ่า
สวยคะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
ดูเป็นกระจับสวยจิงๆจ้า
ปากสวยจังคะ ทำมาแล้วดูแลยากไม๊ค่ะ พอดีสนใจจะทำ
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำๆ รอจมูกเข้าที่ก่อน  
อยากทำคางมากเลย ทำมาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
เห็นแล้วอยากทำขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ก่อนทำจมูกกลัวมากๆ พอทำแล้วไม่น่ากลัวอย่าที่คิดเลย
แอบเสพติแล้ว อิอิ

เราก็ทำที่ บีบี เหมือนกันค่ะ หมอใจดีมากๆ
รอชมนะค่ะ หายแล้วคงสวยแน่ๆเลย
สวยนะค่ะ เจ็บไม๊ค่ะ พักฝื้นนานไม๊
คางก็สวยปากก็สวย ^^
ปากสวยคะ ชอบคางด้วย ถูกใจๆ
ปากดูดีมาก คางก็สวย เสริมแล้ว รวมๆโอเคมากๆจ้า
ปากดูเป็นกระจับ ทำมาได้สวยมากคะ
เป็นกระจับดีคะ ทำมาเท่าไหร่ หมอท่านไหน
ทำออกมาได้สวยมาก
ทำคางนี้เตรียมตัวยังไงค่ะ
ปากกระจับดูดี เข้ากับใบหน้าจ้า
ปากเป็นกระจับสวยขึ้น ถูกใจมากๆค่ะ
ปากกับคางสวย ทำที่สาขามหาดไทย คุณหมอท่านไหนอะ
ปากบางนี้ราคาเท่าไหร่คะ
ที่บีบีทำสวยดีนะค่ะ น่าสนใจมากๆ
โดยรวมก็ดูสวยดีนะค่ะ รอชมจ้า
ปากเป็นทรงกระจับนะ สวยจ้า
ปากทรงสวยดีจัง เท่าไหร่คะทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้