เจ้าของ: Jukajic
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางBByouมหาดไทย ครบ3อาทิตย์

[คัดลอกลิงก์]
สวยคะ ทำแค่ข้างบนใช่มั๊ยค่ะ
ปากสวยคะ ทำมาเท่าไหร่ รอชมอีกจ้า
ปากกระจับสวย คุณหมอเก่งจัง
สวยดีคะ โดยเฉพาะคาง หน้าเรียวสวยขึ้นมากๆ
แผลสวย ปากดูเป็นกระจับ ดูดีมาก
แผลที่ริมฝีปากสวยดีนะค่ะ ทำออกมาก็ดูเป็นกระจับดี
สวยค่ะ โชคดีแผลไม่บวมเลย หมอเก่งมากๆ
ราคาไม่แพง ทำออกมาสวยคะ
คุณหมอเย็บแผลสวยดีคะ ไม่บวมเลย ได้กินอะไรช่วยมั๊ยคะ
ดูธรรมชาติดีค่ะ ไม่บางเกินไป
ปากบางสวยคะ
สวยเป็นกระจับ ว่าจะไปทำบ้าง
อยากจะไปทำที่ บีบี เหมือนกันคะ
ดูเป็นกระจับขึ้นนะค่ะ หลังทำมา
ไม่บางดีคะ กำลังสวยเลย
สวยนะคะ ดูเป็นกระจับและไม่บางจนเกินไป
สวยนะคะ ดูเป็นกระจับและไม่บางจนเกินไป
ไม่บางเกินไป ทำมาก็ดูธรรมชาติๆดี
ดูธรรมชาติมาก เข้ากับใบหน้าจ้า สวยเลย
คางนี้เสริมมาราคาเท่าไหร่ สวยดูธรรมชาติมากเลย
ปากสวยดีจัง เนียนธรรมชาติดี
ปากสวยดีจัง เนียนธรรมชาติดี
ปากข้างบนเป็นกระจับสวยดีค่ะ สวยแล้ว
แผลดูดีนะคะ ทำมาก็ดูธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้