ดู: 3227|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก แบบไม่ยกกระชับค่ะ หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
ลองเสริมหน้าอกดูค่ะ แบบไม่ยกกระชับ ลองดูว่ามันจะช่วยได้ไหม เพราะเพื่อน ๆ ทำมาหลายคนแล้วมันดีขึ้น เลยลองบ้าง ไม่ดีขึ้น อย่างน้อยมันเป็นทรงใหญ่ขึ้นก็โอละค่ะ หมอชาติชายที่ Absolute clinic นะคะ ราคา 85000

ทรงกลมพุ่ง ผิวทราย^^

เพื่อน ๆ ว่าไงค่ะ ดีขึ้นมั่งป่าว
ก่อนค่ะ

หลัง 14 วัน

ก่อนหลังค่ะ
แน่นอนมันย่อมดีขึ้นค่ะ แต่คงต้องใส่ชุดชั้นในที่มีโครงเร็วขึ้นเพราะการคล้อยอาจมาเร็วชิมิค่ะ ที่สำคัญใส่ชุดชั้นในนอนด้วนค่ะจะได้ไม่ไหลไปมา อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-11 11:40:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-4-10 12:54
แน่นอนมันย่อมดีขึ้นค่ะ แต่คงต้องใส่ชุดชั้นในที่มีโ ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้