ดู: 1226|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] มีใครเคยทำจมูกที่ bb Clinic แบบใส่หนังเทียมบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ

พอดีว่าตอนนี้ปลายจมูกเราบางมากๆ คือถ้าทิ้งไว้นานคงจะทะลุ เราแก้มาเป็นรอบที่สองแล้วคะด้วยเหตุผลเดิมคือปลายบาง จมูกจะทะลุ เราเลยลองหาข้อมูลดูสนใจที่ bb Clinic ทองหล่อ ที่นี้ทาง BB clinic แนะนำว่าให้รองหนังเทียมที่ปลายจมูกแล้วใส่ซิลิโคน พนักงานบอกว่าเคสแก้ทุกคนของทางคลีนิคต้องใส่หนังเทียม
แต่เราหารีวิวไม่เจอเลยคะ เลยอยากทราบว่ามีใครเคยทำไม๊คะ แล้วมีผลข้างเคียงหรือข้อเสียยังไงคะ

แล้วระหว่างคุณหมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ กับ คุณหมอเบียร์ พัทยา ทำกับหมอคนไหนดีคะ
แล้วแก้แบบใส่หนังเทียมราคาแก้เท่าไหร่คะ ดูรีวิวหมอ2่ท่านนี้เยอะๆนะคะ เราว่าก็ทรงออกมาคล้ายๆกันนะ เห็นว่ามีหมอวิฑูรศินีอีกท่านนึง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-4 09:07:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พนักงานบอกเราว่าแก้แบบใส่หนังเทียมรองปลาย 40000 คะ
รอผู้รู้อีกคน
หนังเทียมเพิงเคยได้ยินอะครับ ผมอยู่เว็บนี้มา5ปีเพิ่งเคยได้ยินครับ อยากแนะนำให้หาข้อมูลเยอะๆนะ เราทำมาครั้งแรกไม่ถูกใจเหมือนกันขนาดหาข้อมูลนานมากๆนะ หนังเทียมกับกระดูกหลังหู ไม่ใช่อันเดียวกันใช่ไหม?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้