ดู: 1735|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
ว่าจะไม่ตั้งกระทู้แล้วนะคะ แต่อดไม่ได้

เห็นหลายๆรีวิวที่ทำมา สวยดี :) อยากไปทำบ้าง ^^

แต่พอมีคนถามทำกับหมอท่านไหนเท่านั้นแหละ ก็จะเลี่ยงไม่ตอบกัน

ทำไมอ่ะคะ หรือเพราะไม่ใช่หมอศัลยกรรมเฉพาะทาง จึงเลี่ยงไม่ตอบดีกว่า

สงสัยจริงๆ
เห็นบางกระทู้ ถามไปไม่ค่อยตอบ
มารอฟังด้วยคน
ช่ายย เห็นบางกระทู้ไม่ตอบเนอะ เราก้ได้คิวทำที่นี่ 3 เมษาอ่า

แต่ได้ทำกะตุณหมอเบญจวรรณ >\\<
ใช่เลยค่ะ อยากรู้เหมือนกัน
เราก้ทำที่นี่นะคะ ส่วนชื่อหมอก่อนผ่าตัดหมอก็บอกชื่อนะคะ แต่แปลกทำไมคนที่รีวิวไม่ค่อยบอกชื่อหมอกัน เราทำกับหมอชัชวาลค่ะ ^^
นั่นสิคะ แต่เราทำมาแล้วค่ะกับหมอชัช หมอใจดีมากๆๆ
เวลาปรึกษาคุณหมอ ควรถามอะไรบ้างคะ มือใหม่มาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trinitook เมื่อ 2014-4-1 22:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trinitook เมื่อ 2014-4-1 22:36

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trinitook เมื่อ 2014-4-1 22:32

copy มาจาก time line ของ line คลีนิค นะคะ ตอบมาดังนี้ค่ะ

ไขข้อสงสัย ?? เรื่องรีวิว และคุณหมอ นะคะ  ^ ^

เนื่องจากรีวิวของคุณหมอแต่ละท่าน จะต้องขออนุญาตจากเจ้าของรูปก่อนทุกครั้ง ดังนั้นจึงไม่สามารถ โพสตามใจลูกค้าได้

ส่วนเรื่องคุณหมอ แก้มต้องแจ้งอย่างนี้ค่ะ คุณหมอแต่ละท่าน จะมีคิวและตารางเข้าอยู่แล้ว ดั้งนั้น ลูกค้าที่ต้องการคุณหมอในใจ สามารถแจ้งเจ้าหน้าที่ได้ค่ะ เราจะได้แจ้งวันที่คุณหมอเข้าและลงคิวให้

แต่ในกรณีที่ ต้องการวันที่ตนเองสะดวกหรือว่างนั้น ก็จะเลือกคุณหมอไม่ได้นะคะ  เนื่องจากคุณหมอก็เข้าตามตาราง  

วันนี้เราเพิ่งเข้าไปคุยที่คลินิกมาค่ะ ได้คุยกับน้องฝนซึ่งเป็นเจ้าหน้าที่ น้องให้คำปรึกษาดีมากค่ะ เราถามเยอะ น้องก็ยินดีตอบ แต่จะบอกว่ารีวิวบางส่วน รูปที่ลงเป็นน้องๆ พนักงานของคลินิกค่ะ บางคนทำมาก่อนทำงานที่นี่ แต่ยอมรับจริงๆ ว่าไปเห็นแล้วน้องๆ สวยค่ะ

ปล. เราจองคิวหมอเบญจวรรณไว้เหมือนกันค่ะ ได้คิววันที่ 21 เมษายน บ่ายสองค่ะ
นี่ได้คิววันที่ 16 เมษา กะคุนหมอชัชวาล ^^
จขกท อาจจะไม่ว่างตอบหรือป่าวคะ

แต่ที่เมดเมติก บาย เมโกะ มีคุณหมอหลายท่าน

หลายคนตอนแรกจะเข้าใจว่าจะได้ทำกับคุณหมอมนัส

พอถามเรื่องชื่อของแพทย์ที่จะผ่าตัดให้ตัวก็จะไม่ค่อยมั่นใจ

แต่รับรองว่าสวยเหมือนกันแน่นอนจ้าเพื่อนๆไปทำกันหลายคนแล้วว

ตอนที่มีโปรมาใหม่ๆเลยถูกมากๆแล้วคุณหมอมนัสเข้าดูแลการผ่าตัดด้วย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้