ดู: 1353|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] สอบถาม Clinic ทำ vaser

[คัดลอกลิงก์]
จะสอบถามเพื่อนๆ ที่เคยมีประสบการณ์ vaser ค่ะ ว่าทำที่ไหนดี?
เราเคยทำมาเมื่อ 5 ปีที่แล้ว Vaser Lipo ที่ต้นแขน ต้นขาด้านใน และหน้าท้อง
ต่อรองราคา ตอนนั้น 120,000 บาท

ผลออกมาประทับใจมากไม่เคยใหญ่ขึ้นอีกเลย
แต่ส่วนอื่นๆที่ ไม่ได้ดูด มันใหญ่ขึ้นค่ะ ครั้งนี้ก็เลยอยากจะ vaser ส่วนที่เหลือคือ
ต้นขาด้านนอก และ บั้นเอวด้านหลัง
ตอนแรกจะไปทำที่เดิม..แต่เปิดรีวิวไปเจอว่า เป็น clinic ที่เป็นข่าวว่า มีคนเสียชีวิต

ก็เลยจะมาขอคำแนะนำค่ะ ว่าทำที่ไหนดีคะ
เอาแบบดูดแล้วเห็นผลเลยนะคะ แนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-30 18:15:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยอธิบายละเอียดเกิน..มีแต่คนอ่าน ไม่มีใครตอบเลย..
สอบถามการทำ vaser ได้นะครับผมเป็น Consultant อยู่ที่ The Klinique

0879984842
id line : stuang   

ตวงครับ :)
ลองมาสอบถามที่คลินิค ยศยาซิ คุณหมอทรงยศเก่งเรื่องดูดไขมัน Vaser มากๆ เลย คลินิคอยู่ใกล้สถานี MRT รัชดาภิเษกน่ะ
เราทำยศยามานะคะ เราทำต้นขามาคะ
คลินิคยศยาคุณหมอทรงยศค่ะ ทำดีมากๆ เลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joobjoob99 เมื่อ 2014-5-14 15:28

ลองอ่านเว็บที่นี่ดูคะ เป็นเครื่อง vaser lipo 2.0 new  นวัตกรรมใหม่ล่าสุด เครื่องแรกและเครื่องเดียวในประเทศ
www.miravueclinic.com ติดต่อ คุณเจส 0959391063
เราอยากแนะนำ ทำที่ the skin เสนาเฟส ชื่อหมอท๊อป ใจดีราคาไม่แพง เราพึงไปทำต้นแขนมา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-8 11:39:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2014-4-10 13:32
เราทำยศยามานะคะ เราทำต้นขามาคะ

ไปทำมาเป็นไงบ้าง? ดีไหมคะ? มีกระทู้ริวีวของตัวเองป่าว?
ต้นฉบับโพสต์โดย Welcome19 เมื่อ 2014-6-8 11:39
ไปทำมาเป็นไงบ้าง? ดีไหมคะ? มีกระทู้ริวีวของตัวเองป่ ...

โอเคค่ะ เราไม่ได้รีวิวขาค่ะ เพราะแค่หน้าก็ทั้งหน้าแล้วเลยไม่อยากรีวิวมากมาย
ถ้าสนใจดูรูปอินบ็อคไลน์ไว้ค่ะ เดี่ยวเราแอดไปในไลน์จะสะดวกกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้