ดู: 11637|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Review bodytite vaser ดูดไขมันต้นขา กับหมอกิตติ สตาร์คลินิก งามวงศ์วาน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poo-kook เมื่อ 2014-3-29 18:15

จะมารีวิว การทำ bodytite vaser ที่ขา เพื่อเป็นแนวทางการตัดสินใจให้กับใครหลายๆคนที่กำลังคิดที่จะดูไขมัน
กันนะค่ะ ก่อนหน้านี้เคยทำมาเมื่อ หลายปีมากแล้วอ่ะคะ  คือมีปัญหาขาไม่เล็กลง แล้วก็ แถมขาเป็นคลื่น บุ๋มๆอีก น่าเศร้าใจคะ เรารอเวลาที่จะแก้มาพอสมควร เพราะต้องใช้เวลาพักฟื้นกลัวว่าถ้าทำแล้วจะไปทำงานไม่ไหว ...โทรปรึกษาสอบถามข้อมูล เบอร์นี้เลยค่ะ 088-004-0005 น้องพนักงานก็ช่วยให้ข้อมูลดี๊ดีค่ะ น้องบอกว่าคุณหมอกิตติใจเย็น ทำสวย ไม่มีขรุขระแน่นอนตั้งแต่ทำมาไม่เคยมีใครเป็นแบบนี้เลย ไอเราก็เชื่อคนง่ายค่ะ555 ก็ตัดสินใจเอาเลยนัดวัน  โอนมัดจำ จองคิวคุณหมอ ให้แฟนจองตั๋วเครื่องบิน รอประมาณ2อาทิตย์นั่งเครื่องมาจากขอนแก่น  วันนัดปรึกษาคุณหมอก่อนเข้าเคส พอถึงเวลาขึ้นเตียงอีกรอบ คุณหมอถามว่ากลัวมั้ย ตอบทันทีเลย ว่ากลัวค่าาาา ถึงแม้จะเคยขึ้นมาแล้ว แต่ก็ได้บอกคุณหมอว่า เอามันออกให้หมดเลยนะค่ะคุณหมอ คุณหมอใจดีค่ะมากค่ะ ตอนทำก็ไม่เจ็บ หลับสบาย ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว แฟนก็พากลับโรงแรม จองโรงแรมใกล้คลินิก แถวนี้สะดวกค่ะ แฟนมาเดินเล่นที่เดอะมอลสบายใจเค้าเลยค่ะ เด่วจะมาอัพเดทรูปใหม่ให้ดูนะค่ะ

ทำมากี่วันแล้วค่ะ.
เราก็นัดคุณหมอวันพฤหัสบดีนี้ค่ะ..
อาการวันแรกเป็นยังไงบ้างค่ะ
อยากรู้อ่ะค่ะ..จะได้เตรียมตัวได้ถูกอ่ะค่ะ
เล็กลงเยอะมากๆเลยอ่ะค่ะ
อิจฉา อิจฉา จังเลย
อยากให้ถึงวันพฤหัสแล้ว

แสดงความคิดเห็น

เด่วก็สวยแล้วคะะ สู้ๆ อย่าลืมมารีวิวให้ดูบ้างนะคะ  โพสต์ 2014-4-2 17:14
เล็กลงมากค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
ค่าเสียหายเท่าไรคะ แล้วดูดไปกี่จุดคะ
หลังทำเสร็จมีปัญหาเรื่องแผลมีนำ้หรือเลือดไหลออกเปื้อนที่นอนหรือเปล่าคะ
จองคิวไว้แลัวค่ะ ว่าจะทำเดือนกรกฏาคมนู่นค่ะ พอดีไม่ได้อยู่เมืองไทย
ไปพักโรงแรมกลัวปัญหาคราบเปื้อนที่นอน จะได้เตรียมแผนป้องกัน ไม่อยากโดนชาร์จ
กิเลสมาาาาาา อยากทำด้วยมากกก ขาเหมือนกันเลยพออายุมากเริ่มมีเซลลูไลท์ออกกำลังกายก็เอามันออกไปยากมากกก เล็กลงมากจริงๆๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-1 11:07:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ashiyu เมื่อ 2014-3-31 06:29
กิเลสมาาาาาา อยากทำด้วยมากกก ขาเหมือนกันเลยพออายุมา ...

ขอบคุณคะ ลองมาปรึกษาคุณหมอดูนะคะ ท่านเก่งจริงๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-4 19:32:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kisook เมื่อ 2014-3-30 13:14
ค่าเสียหายเท่าไรคะ แล้วดูดไปกี่จุดคะ
หลังทำเสร็จมี ...

ไม่มีปัญหาเรื่องเปื้อนที่นอนเลยค่ะ พักที่ โรงแรมริชม่อน บริการดีค่ะ
ที่คลีนิกมีบริการทำแผลให้ด้วย ก่อนจะบินกลับก็แวะมาทำแผลที่คลีนิกค่ะ ทำให้ฟรี...ด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อยากทราบว่าขาที่เป็นคลื่น และบุ๋มจากการดูดไขมันครั้งแรกดีขึ้นมั้ยค่  โพสต์ 2014-4-12 01:37
เหมือนเตยเจอพี่ที่สตาร์คลินิกแวปๆ แฟนพี่น่ารักจังมาพาทำตั้งไกล ขาสวยและเล็กลงเยอะจังค่ะ
รูปที่รีวิวนะค่ะ หลังทำกี่วันค่ะ สวยเล็กเลยค่ะ พี่กำลังจะเข้าไปปรึกษาหมอค่ะ แล้วน้องทำกี่จุดค่ะ  เห็นแล้วมีกำลังใจมากขึ้นเยอะเลย
เล็กลงเยอะเลยนะคะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คร้า
ทำไมเท่าไรคับ ทำไมไม่ค่อยอยากบอกราคากันเลย 555
ไอคนเราก็อยากรู้ไจจะขาด อยากทำบ้าง
เล็กลงไปเยอะมากกกกก ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ กำลังสนใจอยู่ค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-22 13:04:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย S_Baitong เมื่อ 2014-5-14 14:03
เหมือนเตยเจอพี่ที่สตาร์คลินิกแวปๆ แฟนพี่น่ารักจังม ...

จำกันได้ด้วยหรอค่ะ 55555 หน้าสดมากค่ะ  ขอบคุณนะคะ
ราคาเท่าไหร่คะ
เมื่อวาน มุกเข้าไปปรึกษามาค่ะ ขา ประมาณเจ้าของกระทู้เลย ได้คุยกับผู้ช่วย คือข้องใจมาก ทำไมโดนตั้ง10จุด ทั้งหมด120,000 ไม่ได้คุยกับหมอเลย เจ้าของกระทู้โดนไปเท่าไหร่ค่ะ มุกเหนเคสหนักๆเต็มที่ก็8จุด
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-8 14:17:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mookyy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 00:57
เมื่อวาน มุกเข้าไปปรึกษามาค่ะ ขา ประมาณเจ้าของกระทู ...

ราคาไม่แพงหรอกค่ะ เมื่อเทียบกับคุณภาพ
เราเคยไปทำที่ราคาถูกๆ คุณภาพก็ตามราคาเลย สุดท้ายเลยต้องมาแก้กับคุณหมอกิตติ เสียเงิน2ต่อ ถ้าย้อนกลับไปได้ จะไม่ทำที่ราคาถูกๆอีกแล้ว เจ็บตัว2ต่อ จ่าย2เด้ง  
น่าสนใจจังเลยค่ะ ลดลงเยอะมากเลย
ราคาเท่าไหร่คะ แล้วทำกี่จุดคะ เห็นแล้วอยากทำมั่งอ่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-13 11:45:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
supichaya_45 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 14:50
น่าสนใจจังเลยค่ะ ลดลงเยอะมากเลย

ขอบคุนค่าา
ลดลงไปเยอะนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้