ดู: 1317|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวเสริมจมูก คาง ทำตา ร้อยไหม&botoxหน้าเรียว ฉีดไขมัน ที่เชียงใหม่จร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yingapple เมื่อ 2014-3-28 19:48

มารีวิวจร้า เผื่อเป็นประโบชน์กับ เพื่อนๆน้องๆจร้า
ทำหลายอย่างอยู่ค่ะ
ได้แก่ เสริมจมูก(บอกหมอเน้นธรรมชาติมากๆๆ) ผ่าตัดตาสองชั้น ทำlovebandใต้ตา ผ่าตัดเสริมคาง(เน้นหน้ายาวขึ้น)
ร้อยไหมและโบทอกหน้าเรียว และตีนกา  แต่ค่อยๆทำค่ะ ไม่ได้ทำทีเดียว
อ้อ สุดท้ายฉีดลดไขมันค่ะ ได้ผลดีทีเดียว หายไปหลายโลเลย

อ้อ! ลืมบอกไป ทำที่เชียงใหม่จร้า สมเพชรคลีนิก  หมอโปรมาก ทำไม่เจ็บใช้เวลาน้อย กลับบ้านไม่ช้ำเลย
สวยค่ะ  ทำจมูกที่ไหนคะ สวยดี
เค้าอยากไปทำคางบ้างอ่ะ ขอดูรูปก่อนทำคางได้ไหมคะ
ทำจมูกราคาเท่าไหร่ คับ
ธรรมชาติมากค่ะ จับผิดไม่ได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้