ดู: 1868|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกปลายทะลุโดยคุณหมอทรงยศ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแนะนำว่าถ้าใครต้องการแก้จมูกหรือเสริมจมูกใหม่ ดิฉันขอแนะนำคุณหมอทรงยศ คลินิคแถวรัชดา

คือจริงๆเรื่องมีอยู่ว่าดิฉันได้ไปแก้จมูกกับคลินิคนึง ค่าใช้จ่ายในการแก้ไขอยู่ที่ 75,000 (แต่ขออนุญาติไม่เอ่ยชื่อ) หลังจากที่แก้ไขมาโดยการผ่าตัดถึง 3 ครั้งจนปลายทะลุครั้งสุดท้ายหมอคลินิคนั้นได้ถอดซิลิโคนออกเพื่อพักจมูกอีก 6 เดือน จึงจะมีการแก้ไขครั้งที่ 4 ให้ใหม่ แต่ดิฉันก็ขาดความมั้นใจในตัวหมอท่านนั้นและคลินิคนั้นแล้ว ดิฉันจึงต้องทนทุกข์กับทรงจมูกที่ผิดรูปผิดร่างอย่างที่เห็นในรูปมากกว่า 3 เดือน เสียทั้งเงินเสียทั้งความรู้สึก เจ็บตัวถึง 3 ครั้ง ดิฉันจึงศึกษาหาข้อมูลคุณหมอท่านอื่นและคลินิคอื่นเพื่อปรึกษาในการแก้ไข และในที่สุดจึงได้ไปพบคุณหมอที่คลินิคยศยาคือคุณหมอทรงยศ คุณหมอพูดจาดีมาก เข้าใจในปัญหาและเข้าใจถึงจิตใจคนไข้มาก คุณหมอเริ่มต้นการรักษาแบบค่อยเป็นค่อยไปโดยการฉีด Filler ควบคู่ไปจนตอนนี้ดิฉันกลับมามีความมั่นใจในการใช้ชีวตอีกครั้ง ดิฉันจึงมั่นใจในฝีมือคุณหมอทรงยศค่ะ  (ดูผลงานของคุณหมอทรงยศจากรูปได้เลยค่ะ จะเห็นความแตกต่างอย่างเห็นได้ชัดค่ะ)
และนี่ก็คือเหตุผลที่ตัดสินใจเลือกคลินิคยศยาโดยคุณหมอทรงยศค่ะ

ทำไมถึงฉีดฟิลเลอร์ค่ะ ไม่เติมปลายด้วยกระดูกอ่อนจะไม่ดีกว่าเหรอค่ะ
ก่อนแก้ทำกับหมอท่านไหนค่ะ หลังไมค์ทีค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-28 16:22:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นคนปลายจมูกน้อยอยู่แล้วค่ะ แล้วทีนีพอทำไปเลยทะลุค่ะ คุณหมอเลยแนะนำให้ฉีด Filler เพื่อแก้ไขไปก่อนค่ะ
ก่อนหน้าที่จะฉีดฟิลเลอร์ทำกับหมอไหนมาค่ะ รบกวนหลังไมค์มาหน่อย

หลังไมค์ด้วยยจิ อยากทราบด้วยคนค้า
อยากทราบด้วยค่ะ  แก้หมอไหนมาค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้