ดู: 2488|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอก350ccกับหมอเทพมาได้4ปี รู้สึกว่าใหญ่ไป

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอก350ccกับหมอเทพมาได้4ปี รู้สึกว่าใหญ่ไป เพราะเป็นคนตัวเล็กและเตี้ยมาก สูง155 หนัก43
ไปปรึกษาคุณหมอบอกว่าไม่ต้องเปลี่ยน แต่เรารู้สึกว่ามันใหญ่ไปจิงๆ ต้องใส่ชุดขั้นในแบบบางสุด เินก็คนมองแต่นมเรา ไม่Happyเลย
ทำไงดีคะ อยากลดเหลือแค่275cc เพราะเราเป็นหญิงแท้ เผื่ออนาคตถ้ามีลูกเนื้อนมอาจจะเพิ่มขึ้นด้วย ไม่ทราบว่าแก้แล้วนมจะเป็นคลื่นรึป่าว จะมีปัญหาไม่กลมมั้ย
ลองขอคุณหมอเปลี่ยนไซร์ดูค่ะ และจ่ายตังค่้าแก้และซิลิโคลนใหม่
กำลังจะเสริมพอดีเลยคะสูง152 เอง งั้นเราคงใส่ไม่เกิน300เพราะต้องการไม่ใหญ่มาก
เราสูง 155  หนัก 42  เสริม  มา 275  //   พอท้อง   นมขึ้นมา ที่  40 นิ้ว

ปัจจุบันนมยาน  ตามแรงโน้มถ่วง  (ทำนม เกือบจะ 4 ปีแล้ว)
275  ใส่เสื้อผ้า  รัดๆดูโป๊มากๆเลย

แต่ตอนนี้  อยากไปอัพไซส์คะ   เนื่องจากยาน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-1 22:27:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค้าก็ยังไม่มีลูก แงๆ 350cc ตายๆๆๆๆๆๆ ไม่อยากนึกภาพ
มีรุปมั้ยค่ะ
แล้วถ้่าแก้เนื่อเราจะบางขึ้นหรือป่าวคะ
ดิฉันคิดว่าหมอใส่ไม่ถึง350cc ค่ะถ้าไปแก้ไขหมออื่นขอดูถุงนมเดิมเลย เพราะนำ้าหนักตัวไม่มากเนื้อนมจะน้อยไม่ถึงแน่ๆ เพราะเวลาไปเสริมขอสติกเกอร์ที่ติดมาในกล่องเลยจะบอกบริษัทและccด้วยเราจะได้รู้ว่ามาตรฐานการผลิตเป็นยังไง
ก็บอกความประสงค์ของเรากับหมอว่าเราจำเป็นจริงๆที่ต้องการเปลี่ยนไซส์ให้เล็กลง ภายภาคหน้าอาจจมีปัญหาเกี่ยวกับกระดูกนะคะ ถ้าหนักไป จะปวดหลัง ค่าแก้ไข30000 หมอก็ให้ซิลิโคนคู่เดิมกลับบ้านอยู่แล้วนะคะ เพราะวันนั้นเราไปคลีนิคมีคนมาเปลี่ยนคัพให้เล็กลง แล้วหมอก็ให้ซิลิใส่ถุงกลับบ้านมา
รอมีลูกค่อยอัพทำนมใหม่ดีกว่า ( จะได้ไม่ต้องผ่าหลายรอบ)
เพราะลูกเลิกดูดนมแล้ว. นมจะเหี่ยวกว่าเดิมไม่เต่งตึง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้