ดู: 6779|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกหมอธีร์ เมื่อวันที่ 7มีนา ขวา410/ซ้าย380ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ ช่อแก้ว อายุ 24ย่าง25 ค่ะ น้ำหนักก่อนทำ ชั่งได้ 44.4 ค่ะ ส่วนสูง 166 ค่ะ รูปร่างผอมฝุดๆค่ะ
เข้าปรึกษาคุณหมอธร์เมื่อวันที่ 23 ธันวา 56 ค่ะ แล้วก็ได้คิววันที่ 7มีนา 57ที่ผ่านมานี้ค่ะ ค่าผ่าตัดอยู่ที่55000 ค่ะ
เริ่มด้วยวันที่7มีนาค่ะ ก็นั่งรถเท๊กซี่จากบ้านไปคลินิค ไปถึง11โมงนิสๆ อุ้ย ยังไม่มีใครมาเลยมีอยู่คนเดวค่ะ
แล้วก็นั่งรอพี่บุษมาค่ะ พอพี่บุษมาก็ไปจ่ายตังค์ที่เหลือทั้งหมดค่ะ แล้วก็เอาใบส่งตัวให้แล้วไปที่โรงบาลราษฎร์บูรณะค่ะนั่งเท๊กซี่ไปจากคลินิคไม่เกิน75 บาทค่ะ แล้วก็เดินดุ่มๆๆไปที่เวชระเบียนทำประวัติคนไข้ รอเรียกๆๆ แล้วสักพักก็มีเจ้าหน้าที่ รพ.มาพาไปห้องพักค่ะประมาณ เที่ยงๆเกือบบ่ายค่ะ สรุปว่าได้คิวแรกเบยค่ะ อาการตอนนั้นรู้สึกว่าไม่ค่อยตื่นเต้นละเพราะการรอคอยละกันทำใจได้ทำมานานมากแระเลยคายความตื่นเต้นไปเลยค่ะ แล้วก็เข้าห้องพัก คุณพยาบาลก็มาดูรักแร้ ว่ายังมีขนอยู่มั้ยแต่ว่าถอนไปแล้วนะแต่ยังมีขนบางๆอยู่พยาบาลเลยเอามีดโดกนมาให้โกนค่ะแล้วก็อาบน้ำล้างหน้า(แต่งหน้าไปอย่างสวยให้ล้างหน้าด้วย)แล้วก็รอไปเรื่อยๆถามพยาบาลว่าคิวแรกกี่โมงก็ยังไม่รู้เวลาเลยค่ะแต่คิวแรก น้ำก็หิว ขนมก็อยาก ผลไม้ก็อยากกิน แต่กินไม่ได้ค่ะ เพราะต้องงดอาหารหลังจากกินข้าวเช้าก่อนไปก็ไม่ได้กินอัลไรอิกเลย แฟนก็มานั่งกินยั่ว หลังจากนั้นน ทุ่มนิสๆเกือบ2ทุ่มค่ะ ก็มีรถเข็นนอนมารับ อุ๊ต๊ะ จะได้ขึ้นเขียงแล้ว แล้วก็พาไปที่ห้องผ่าตัดค่ะ แต่ก็ไปนอนเล่นอยู่เป็น10ก่านาทีที่หน้าห้องผ่าตัด เตียงยังเต็มอยู่ แล้วก็เข็นเข้าไปในห้อง รอเตียงผ่าตัด หมอธีร์ ก็มาพอดีค่ะ มาวาดๆ วัดๆน้องนมแล้วก็เปลี่ยนชุดผ่าตัด นั่งรอแล้วก็ถูกเข็นไปขึ้นเขียงตอน 2ทุ่มนิสๆ คุณหมอผู้ช่วยท่านอื่นก็เตรียมอุปกรณืในการผ่าตัด จัดมัดกับเตียงง เอ๋ทำไมต้องมัด กางแขน2ข้างออก แล้วก็มัด วัดความดัน แล้วคนหมอท่านนึงก็ชวนคุยๆๆ แล้วก็บอกว่าเดวจาวางยาสลบแล้วนะ ครั้งสุดท้ายที่จำเข็มนาฬิกาได้ตอนนั้นอยู่ที่20.30ค่ะ แต่ยังไม่เห็นหมอธีร์เข้ามาเลยหลับไปก่อนละ หลังจากนั้นค่ะตื่นมากี่โมงไม่รู้พอตื่นก็โดนเข็นกลับห้องประมาณ4ทุ่มกว่าๆ สลึมสลือ ตอนนั้นไม่เจ็บปวดเท่าไร แล้วก็หลับบบไป แล้วดึกๆๆ พยาบาลก็มาวัดความดันค่ะ วัดหลายครั้งมากประมาณ3-4ครั้งได้ จนเช้าตื่นมาค่ะความปวดแบบสุดๆๆเบยยย  OMG ปวดมากค่ะ แล้วพยาบาลก็มาเช็ดตัว ทำความสะอาดแผลให้ค่า กินข้าวนอนพักตามปกติ เที่ยงกินข้าว บ่ายๆคุณพยาบาลมาเอาสาย เดนออกให้ค่ะ คือแบบว่าท่อกลมๆยัดเข้าไปในรักแร้แล้วตอนดึงจะเป็นอย่างไรปวดมากอิก1อย่างค่ะ แล้วก็โดนดึงออก ปวดทรมานค่ะ แต่การหายใจลึกๆกับการกลั้นหายใจช่วยให้ไม่ปวดได้มากทีเดว เย็นๆกลับบ้านค่ะแต่ถ้ายังกลับไม่ไหวสามารถขอนอนต่อได้อิกนะคะ
ก่อนทำค่ะ
ผ่าตัดตื่นมาวันแรกค่ะ
วันที่2ค่ะ
และปัจจุบัน 15 วันจ้า
รู้สึกว่า เล็กไปหรือป่าวหว่าา
สวยจังเลยค่ะ.

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2014-3-22 16:50
ยังปวดอยู่ไหมค่ะ แต่หน้าอกชิดดีจังค่ะ นวดหรือยัง

ยังปวดอยู่นิสหน่อยค่ะ เจ็บหัวนมด้วยนวดเองค่ะ นั่งๆทำงานก็บีบๆเล่นค่ะ  โพสต์ 2014-3-22 17:30
ว๊าวๆๆๆๆๆ.....สวยมากๆเลยค่าาา

ขอบคุณค่าาาา  โพสต์ 2014-3-22 18:42
สวยจังเลย ไซร์กำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรอก
ว่าแต่ดูหน้าอกก่อนทำก็เท่ากันนะคะ ทำไมหมอถึงใส่ cc ด้านขวามากกว่าข้างซ้ายคะ?
ฐานใต้รอบอกเท่าไหร่คะ?

ฐานเดิม ประมาณ 27-28เอง ค่ะ  โพสต์ 2014-3-22 23:06
จริงๆๆ แล้วมันไม่เท่ากันค่ะ ถ้าดูของจริงด้วยตาป่าวจะเหนไม่เท่ากันค่ะ  โพสต์ 2014-3-22 23:05
สวยมากค่ะ ขอไลน์ได้มั้ยคะ^^* อยากทำที่นี่
สวยคะ ลูกสาวหมอธีเหมือนกัน
เราพึ่งมำกับหมอธีมสได้6วันแล้วค่ะ ยังไม่ได้ตัดไหมเลย อยากทราบว่ามันจะเริ่ม นิ่มตอนไหนค่ะ? เมื่อวานวันที่ 5เ เราลองนวดเอง พอตกบ่ายๆ ที่นี่กำลังมีแดดดี และตึงเป็นก้อนแข็งกว่าเดิม และปวดมากค่ะ แบบนี้ต้องทำอย่างไรดี
ตัวเล็กไซส์ นี้ถือว่าโอมากคะ
สวยมากค่ะ ตอนนี้เปนไงบ้างค่ะ ซิลิโคนยี่ห้อรัย ผ่าใต้รึเหนือกล้ามเนื้อ

อยากทำมากๆเลย อิอิ
สวยจังเลยค่ะ รีวิวต่อเนื่องนะค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-25 18:04:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้มารีวิว นานเลย ค่ะ  ตอนนี้ นมนิ่มแล้วว คล้อย น่ารัก เลิฟเลย ค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-25 18:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปปัจจุบัน ค่ะ

S__3620930.jpg (62.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 51)

S__3620927.jpg (71.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 47)

S__3620921.jpg (58.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 52)

สวยเลยค่ะ  ^.^

^^ ค่ะเดวไว้ถ่ยมาใส้ดูอิก  โพสต์ 2014-8-25 20:44
เต้าหมอธี สวยมากๆๆเลย ชอบๆๆๆ

ไม่เคยได้ไปนวดกะพี่ สุเลย อยากไป จัง ยังไม่พบโอกาศ  โพสต์ 2014-8-25 22:59
ว่างก็มานะคะ นวดแล้วจะนิ่มธรรมชาติคะ น้องนมตอนนี้สวยมากๆเลยคะ
อยากทำบ้างค่ะ ทำจมูกกับหมอทีจะหาโอกาสทำหน้าอกด้วยเหมือนกันค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-4 16:07:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sudaduda เมื่อ 2014-8-30 09:00
ว่างก็มานะคะ นวดแล้วจะนิ่มธรรมชาติคะ น้องนมตอนนี้สว ...

ไว้ไปป๊ะ แน่นอนค่ะ
สวยมากค่ะ น้องนมก็สวย เจ้าของน้องนมก็สวย
กำลังจะจองคิวทำกับหมอธีค่ะ เรารอบตัว28" พอๆกับคุณเลย
หวังว้าจะออกมาสวยมากๆเหมือนคุณนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kwankk เมื่อ 2014-9-13 02:22

หมอเดวกันเรยจ้า ของเรา ตุลานี้ ครบ1ปี
ตอนทำ สุง 168 หนัก47 จ้า
ทำ ซิริเมด ผิวทราย 285 จ้า

หมอธีทำเต้าเป๊ะ เนินสวยมากค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไร  พักฟื้นกี่วันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้