ดู: 6977|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอเกมส์ BB You; 7 วัน

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นก็ต้องขอบคุณรีวิวจากเพื่อนเพื่อนทุกคนใน Dungdong เลย เพราะลังจากที่่ดูรีวิวของเพื่อนๆมาสักระยะนึงแล้ว ก็ทำให้ตัดสินใจได้ว่าเราเหมาะกับทรงจมูกแบบไหน ? ก็คิดหนักพอสมควรนะคะ สำหรับการเลือกหมอศัลยกรรม เพราะที่บ้านไม่ว่าจะเป็นป๋า หรือ แม่ ก็ไม่ค่อยอยากให้ทำ ทั้งเห็นข่าวที่ไม่ค่อยดีนัก อีกทั้งการศัลยกรรมนั้นคือความเสี่ยง นอกจากจะอาศัยเทคนิคของหมอเองแล้ว ที่เหลือก็ดวงล้วนล้วนเลย แล้วก็ตัดสินใจเลือกทำกับหมอเกมส์ที่ BB You คลีนิค เพราะอยากได้ทรงที่ดูเป็นธรรมชาติและเหมาะกับหน้าเราที่สุด ที่คลีนิค BB You บริการดีมาก ให้คำแนะนำดีมาก คลีนิคสะอาดมาก เปิดเพลงคลอเบาๆตลอด มีอะไรสอบถามได้นะคะ
LINE : teddytune // รูปเรียงจากก่อนทำ 1 วัน 2 วันลงไปนะคะ ขอบคุณค้ะ ^^

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-17 19:01:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kiiz เมื่อ 2014-3-17 18:53
สวยค๊าาา

ขอบคุณค่าาาา ^^
สวยขึ้นเยอะเลยคร่า
ทำแล้วน่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
น่ารักคร้าาา ^^
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
จมูกทรงสวยคร่า
น่ารักมากๆๆค่ะ
น่ารักค่ะ ธรรมชาติ
ดูเป็นธรรมชาติดีจังเลย
สวย น่ารัก ค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมาก น่ารักดีค่ะ
น่ารักมากมายจร้า
ไม่โด่งจนเกินไป ดูเป็นธรรมชาติเข้ากับใบหน้ามากๆเลย
สวยดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวยจัง  ธรรมชาติไปเลย
ดูน่ารักเป็นธรรมชาติดีนะ
น่ารักขึ้นเยอะเลยยยยย
ดูดีแล้วค่ะ น่ารักดีค่ะ
น่ารักดีค่ะ เป็นธรรมชาติมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้