ดู: 6920|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ เสริมหน้าอกมา 2 อาทิตย์ สามารถขึ้นเครื่องบินได้มั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
เคยดูคลิป มันเปนแรงดันกดอากาศ บนเครื่องบิน แล้วเปนถุงเจล อยากทราบว่าจะเปน
อันตรายมั้ยคะ มีคนบอกว่า ทำให้นมแตก หรือฟีบแบนไปเลย
กลัวมากเลยค่ะ กลับมาจากเมกาเพื่อมาเสริมหน้าอก
เสริมไปเมื่อ 7 มีนา ที่โรงบาลเลอลักษณ์ จะกลับ 29 มีนา
เครียดมากๆเลยค่ะ
เห็นลูกศิษย์หมอเทพ บินกลับไปหลายคนแล้วค่ะ แต่ลูกศิษย์เลอลักษณ์ไม่แน่ใจค่ะ

แสดงความคิดเห็น

รบกวนดว้ยคะอยากทำหน้าอกมากคะอยู่ต่างประเทศอยากทำกับหมอเทพคะ  โพสต์ 2014-3-18 07:14
ใกล้ๆกันเลยค่ะ เพิ่งไปทำมาวันที่ 8 บินกลับวันที่ 4เมษา นมยังไม่ยุบเลยค่ะ บวมมากแผลใต้รักแร้ก้แข็งไม่รุจาแก้ยังไง แถมนมห่างมากอุตสาห์ย้ำคุณหมอแล้วว่าขอชิดๆ ร่องห่างแต่ขอบสิริโคนชิดรักแร้มาก ไม่ปลื้มเลย กรุ้มมากค่ะ- -"
ของเราทำไม่กี่วันก้อบินกลับเลยคะ ทุกวันนี้ก้อไม่เปงไรนะคะ ปกติดีคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-17 15:51:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-3-16 21:35
เห็นลูกศิษย์หมอเทพ บินกลับไปหลายคนแล้วค่ะ แต่ลูกศิษ ...

อยากรุ้ไรถามมาได้เลยค่ะ หรือแอดไลน์ได้ที่ newny1977ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellobeautiful เมื่อ 2014-3-18 21:22

ไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะ ไม่ระเบิดไม่แฟบนะคะ แต่ปัญหามันอยู่ตรงที่เจ้าหน้าที่ที่ตรวจแสกนเครื่อง x-ray ก่อนขึ้นเครื่องบิน เค้าจะเห็นหมดเลยค่ะ ว่ามีสิ่งแปลกปลอม อะไรบ้างอยู่ในร่างกายเรา บางทีเค้าอาจจะแค่แยกเราและขอค้นโดยการแตะๆ ร่างกายตามแขนขาแค่นั้น อันนี้อ่านเอาจากเวปพวกผู้หญิงฝรั่งทำศัยกรรมหน้าอกและมารีวิวว่าเจออะไรบ้างค่ะ

ของจขกท ก่อนกลับรวมๆแล้ว 3 อาทิตย์หนิค่ะ สบายแน่นอนค่ะ เราก็อยู่อมเริกานัดทำต้นเดือนเมษานี้ และเราจะอยู่แค่อาทิตย์เดียวแล้วจะบินกลับเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้