ดู: 2312|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fern1727 เมื่อ 2014-3-15 22:05

สวัสดีค่ะ มารีวิวครั้งแรกหลังจากซุ่มดูอยู่นาน หาข้อมูลจนไปทำมาเรียบร้อย :')

ทำวันที่28/12/56 เลิกงานห้าโมงเย็นก็รีบบึ่งไปรพ.เลย ไปถึงก็เกือบหกโมง คนค่อนข้างเยอะ ได้ทำจริงๆประมาณ19:40น. 5วันก็ออกจากบ้านแต่งหน้าได้ตามปกติเลยค่ะ จมูกตอนนี้เกือบ3เดือนแล้วววว

ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ หมอมือเบามาก เค้าไม่ค่อยบวมหรือช้ำเลย

ดูแลตัวเองอย่างดี หมั่นประคบเย็น นอนกึ่งนั่งหลับเกือบๆอาทิตย์อ่ะ (ปวดก้นกบมาก555 พอดีกว่าขอนอนปกติอาศัยใช้หมอนล็อคคอเอา ^^") กินยาตามที่หมอให้มาให้ครบ แล้วมีตัวช่วยคือใบบัวบกอัดเม็ด มันโอเคมากนะสำหรับเรา <3

ค่าเสียหาย...ซิลิโคนUSA 15,900 ค่าธรรมเนียม 150 ถุงCOLD PACK 500 (มันอันละ250แต่เค้าซื้อมา2อัน แช่ตู้เย็นสลับกันใช้)

รูปก่อนและหลังทำค่ะ ^_____________^

รีวิวครั้งแรก รูปใหญ่จริง ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะค๊าาาาาาา >/\<

:: อยากทราบว่าใช้เวลานานเท่าไรกว่ามันจะเข้าที่จริงๆอ่ะคะ รู้สึกว่าตรงตามันสูงไปนิด อยากตัดปีกจมูก นานเท่าไรถึงจะทำได้คะ รบกวนช่วยแนะนำคุณหมอตัดปีกดีๆหน่อยจ้าาาา ::

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้