เจ้าของ: nosza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวจัดหนักครับ ฉีดโบท็อกซ์ ปรับรูปหน้าเรียว ปลื้มมากกกก

[คัดลอกลิงก์]
ข้อรายละเอียดด้วยคับ
ขอ ชืีอคลินิคก ราคาฟิวเลอร์ คุนหมอ ด้วยคะ
ขอรายละเอียดด้วยนะคะ
ขอรายละเอียดหน่อยค่ะ มีร้อยไมไหมค่ะ
ขอรายละเอียดบ้างดิ สนใจมากๆ
สนใจค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยค่ะ
ขอราคา กะ คลีนิค ด้วยครับ
อยากได้รายละเอียดครับ
พี่แอบฝากถามนอกเรื่องนิดคะ คางทำที่ไหนหรอ ฉีดหรือเสริมซิลิโคนเอย  สวย เท่ห์ดี
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ ฉีดที่ไหน ราคาเท่าไหร่
ขอรายละเอียด ที่ไหน ราคาหน่อยค่ะ
อยากทราบเหมือนกันคะ
ขอรายละเอียดบ้างน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดบ้างน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยคะ
ขอรายละเอียดด้วยคับ
รบกวนขอรายละเอียดหน่อยค่ะขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดหน่อยจ้ะ เป็นคนหน้ากลมมมมมมากกกกก  แก้มเยอะสุดๆ
อยากทราบชื่อคลีนิค กับราคาคับ
ขอดูรายละเอียอดหน่อยนะคะว่าทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ สนใจมากกกกกกค่ะ:)
ขอรายละเอียดด้วยค้
ขอรายละเอียดมั่ง
ขอรายละเอียดครับ
ที่ไหนครับ วาจะไปฉีดครับ เร็วๆนี้
ขอรายระเอียดค่าใช้จ่ายกับชื่อคลีนิกด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้