ดู: 2393|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเคยทำนมที่อาร์โบเต้คลินิกบ้างขอคำปรึกษาหน่อยเจ็บไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือลังเลอยู่ค่ะ ราคาไม่แพงเกิน แต่เห็นหลายๆคนบอกว่าเจ็บมาก ยังไงขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ

แล้วในกรุงเทพมีที่ไหนเสริมน่าอกราคาไม่แพงเกินและออกมาสวยบ้างคะ ไปทำที่ไหนกันเอ่ย รบกวนหน่อยนะค่ะ
เราทำทีีเลอลัก แต่ราคาค่อนข้างสูง แต่ชัวร์และสะอาดมากค่ะ
เมเปิ้ลปะคะ
เราทำแต่ขอยานอนหลับ ตอนทำไม่รู้สึกตัวตื่นมาปวดมากกว่าต้องรีบกินยา  แล้วก็อึดอัดตอนพันผ้า  กับตอนแกะผ้าแล้วต้องนวดเจ็บตอนดันซิลิโคนออกจากบล็อก  แต่ทีอื่นเราไม่รึ้ว่าตอนนวดครั้งแรกเจ็บเหมือนกันไม๊
แนะนำ  เห็นรีวิวเยอะราคาไม่แพงก็มี  หมอเทพ  หมอธีระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้