ดู: 7119|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ตัดปากบน ทรงปีกนก by เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำปากกระจับมาค่ะ...
เดิมทีไม่ชอบทรงปากตัวเองเอาซะเลยก็ด้านบนหนากว่าด้านล่าง
มองกี่ทีก็ไม่สมดุล รู้สึกขัดใจเล็กๆ เลยเปิดgoogle นั่งดูรูปปากของคนนั้นทีคนนู้นที
จนไม่เจอรูปปากนึงถูกใจ และก็คงจะถูกใจใครหลายคนด้วยอ่า ก็คุณปอย ตรีชฎา
ชอบตอนเธอยิ้มทรงปากสวยได้รูปเลย เราเลยตัดสินใจค่ะว่ารูปปากทรงนี้และฉันเลือก
แถมเป็นทรงปากกระจับนิดๆ กำลังสวยได้ที่เลย >3<

ส่วนด้านล่างเป็นรูปปากของเรา
ก่อน-หลัง ทำปากทรงกระจับ แบบคุณปอย ตรีชฎา ค่ะ

เห็นรูปหลังทำแบบนี้แล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ ทรงปากกระจับของเราพอจะได้
หรือคล้ายๆของคุณปอย ตรีชฎามั๊ยเอ่ย ^^

ส่วนตัวเลือกไปทำปากกระจับที่ เอเมด คลินิก มาค่ะ
รุ่นพี่ที่สนิทกันแนะนำมาและเราเองก็เห็นทรงปากของรุ่นพี่ที่ไปทำทรงสวยดี
เราเลยไปที่เอเมด คลินิกดูบ้าง ก็ได้ปรึกษากับหมอก่อนเลยว่าแอบอยากได้ทรงปาก
แบบคุณปอย ตรีชฎา ทางด้านคุณหมอก็แนะนำว่าเราทำได้นะ แถมเป็นทรงปากกระจับด้วย
ก็แค่เก็บด้านบนนิดหน่อยและด้านล่างก็สวยอยู่แล้วไม่ต้องทำอะไรมาก
พอฟังแบบนี้ก็ตกลงปลงใจทำวันนั้นเลย ก็เริ่มด้วยการทำความสะอาดหน้าและบริเวณปากให้สะอาด
จากนั้นคุณหมอก็เริ่มวาดๆทรงปากขึ้นมา พอวาดเสร็จก็เริ่มฉีดยาชา
พอชาแล้วก็ถึงเวลาคุณหมอเริ่มการเปลี่ยนแปลงกับปากเรา 5555  ผ่านไปซักพักใหญ่ๆ
ก็เสร็จแล้วค่ะ ก็นั่งซักพักนึงรอรับยาและจ่ายค่าทำก็กลับบ้านได้เลย
ก็ได้ทรงปากกระจับสวยๆ แบบรูปด้านบนนั้นเลยค่ะ
สวยค่ะรูปทรงก็เหมือนกับปอยเลย จะสวยกว่าด้วยอ่ะ พี่ชอบนะปากทรงแบบของน้องนี่ พี่ก็กำลังหาข้อมูลอทำปากอยู่ค่ะพี่ไม่ชอบปากกระจับแบบที่มีติ่งแหลมๆเหมือนปากนก อย่างของน้องนี่ใช่เลยค่ะ เห็นหลายคนทำมาแหลมเหมือนปากนกเราก็นอยด์อ่ะเนอะ แต่ก็แล้วแต่คนชอบ
สวยมากเลยค่ะ ทำที่ไหนค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 10:00:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ พี่ อิ่มใจ มากๆค่ะ ที่ชม  

@runmirunda ไปทำ ที่ เอเมด คลีนิก มาจ้า
ปากสวยมากเลยค่ะ ทำมาเท่าไหร่เอ่ย
สวย ธรรมชาติมากอ่ะ
เราก็ชอบทรงปากนี้เหมือนกันเลยนะ เห็นด้วยกับ K.อิ่มใจ ที่ว่าทำมาสวยกว่าปอยอีกอ่า
สวยจังค้าาาา
สวยอ่ะ เก็บข้อมูลค่ะ
ปากสวยมากเลยจ๊ะ ทำมาเท่าไหร่หรอ ทำที่ไหนอ่ะจ๊ะ
อุ้ยย สวยมากค่ะ แอบคล้ายๆ
ทรงปาก สวย มาก เลยอ่ะ ทำกับหมอชื่อไรค่ะ และแพงป่าว
ทรงสวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย แล้วต้องใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
สวยจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ เวลาไปทำสามารถเอาแบบไปให้คุณดูได้เลยใช่ป่ะคะ
ทรงปากสวยมากเลยค่ะ อยากทราบราคา ทำมาเท่าไหร่ค่ะ ^^
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 15:56:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำปากบน มาที่ราคา 15000 จร้า
ธรรมชาติดีค่ะ สวยมาก
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ สวยจังเลยค่ะ
สวยได้รูปมากๆเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
ทำกับหมออะไรคะ อยากทราบจัง ชอบทรงนี้มากเลย
เราก็พึ่งไปทำมา ไม่เจ็บเลยค่ะ
ทรงสวยค่ะ แต่ไม่แอบคล้ายต้นแบบที่อยากได้เท่าไหร่ แต่ทำออกมาดูเข้ากับเจ้าของกระทู้ดีค่ะ
ว่าแต่ทำมาแพงป่ะค่ะ
ชอบทรงปากมากเลยค่ะ สวยดีๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้