ดู: 2469|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกกับหมอปิติ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
วันที่ 8 มีนานี้ นัดทำจมูกกับหมอปิติไว้ ตัวเราเองกลัวจะทำแร้วออกมาไม่สวยอ่ะค่ะ ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทำออกมาต้องสวยแน่เลย รอดู
หมอปิติเหมือนกันคะ ไปทำมาเมื่อวันที่ 3 ก.พ. ส่วนตัวเราพอใจนะ เพราะเดิมแบนเวอร์ 5555
ทำได้โด่งไม่เยอะ ตอนทำก็แอบเสียใจ พอมันเริ่มเข้าที่เราก็ว่ามันโอเคอล้วคะ ดีกว่าเดิมเยอะเลย
คุนหมอน่ารักมากชวนคุยตลอดทำออกมาเข้ากับหน้าด้วยค่ะ
ชอบมากไปทำมาเหมือนกัน เค้ากับหน้าพอดีค่ะ ไม่เว่อเลย อิอิ
เพิ่งทำมาครับ คุณหมอใจดีมากจริงๆ ชวนคุยตลอด ตอนนี้วันที่สองเริ่มบวม
ส่วนตัวแล้ว พอใจมากครับ
ทำแล้วอย่าลืมมารีวิวด้วยนะ เค้าก้อกำลังดูๆยุหลายที่ อยากทำมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้