ดู: 1268|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไร้ความรู้

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบมากๆๆ วันสำหรับผู้ชายแล้ว หมอไหนดีคับ  กะว่าไปไปหาหมอเฉลิม อ่ะคับ เพื่อนคิดไงอ่ะคับ พอดีไม่มีความรู้เรืองหมอเลย ถ้าจะไปตามกระแสมันจะดีไหมคับ  ขอบคุณอ่ะคับ
ลองเข้าไปคุยก่อนเลยคะ  เพราะถึงยังไงก็ยังไม่ได้ทำเลยแน่
เพราะ  คิวยาวคะ(หมอเฉลิมนะ)
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูก็ได้
ลองเข้าไปคุยก่อนเลยคะ  เพราะถึงยังไงก็ยังไม่ได้ทำเลยแน่
เพราะ  คิวยาวคะ(หมอเฉลิมนะ) ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-6-30 11:30

ตามเจ๊คนนี้ คิวยาวมากจน รอไม่ไหว อยากสวยทันใจ T-T

ไปขอถูพื้นคลินิกหมอ แล้วจะลัดคิวให้ไหมนิ 555+
ตามเจ๊คนนี้ คิวยาวมากจน รอไม่ไหว อยากสวยทันใจ T-T

ไปขอถูพื้นคลินิกหมอ แล้วจะลัดคิวให้ไหมนิ 555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-6-30 12:15

ไม่มีทางคับ  พี่แดงแย่งไม้ถูแน่ (บอกซีเอาไป โทษฐานมาป่วนบ่อย คิคิ)

สาระ นิดนุงแล้วกันคับ

ถ้าเจ้าของกระทู้ ต้องการความรู้บ้าง ก็เปิดกระทู้ดูบ้างก็ได้คับ ถ้าพอมีเวลา

เพราะในกระทู้ บางทีก็มีสาระที่เราต้องการทราบจิงๆ อยู่ในนั้น (อันไหนไม่ค่อยมีสาระ ก็ข้ามไปโดยเฉพาะกระทู้เราเองง่า)

แล้วถ้ามันนอกเหนือจากนั้นก็ถามอีกที หมอจะเป็นแค่กระแส หรือดีเพราะฝีมือ คุณลองเปิดดูได้คับ

ใช่ค่ะ คุยกะหมอเลยค่ะ
เข้าปายปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ..ให้ไว..คริคริ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้