ดู: 1800|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังจะนัดคิวเสริมจมูก เเต่ยังเลือกคุณหมอไม่ได้ ช่วยทีค่ะ TT

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะนักคิวทำศัลยกรรมจมูกค่ะ เนื่องจากอยากทำก่อนเข้ามหาลัยค่ะ คือทรงจมูกเป็นคนจมูกชมพู่ค่ะ
ตามรูปเลยนะค่ะ

ทรงที่ต้องการ
1.โด่งเท่าที่เป็นไปได้
2.มีปลายจมูก หยดน้ำ
3.ทำเเล้วจมูกไม่เชิด

เเค่นี้เองค่ะ
พี่ๆชาวดั้งดั้งโ่งช่วยเเนะนำหนูทีนะค่ะ

จมูกก่อนทำนะค่ะ

ทรงที่อยากได้

วานพี่ๆๆช่วยเเนะนำทีนะค่ะ อยากทำเเล้วตอนนี้เครียดมากๆ เลือกคุณหมอไม่ถูกจริงๆค่ะ
ถ้าอยากได้หยดน้ำ แบบปลอดภัยพี่ว่าน่าจะแต่งปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อน
ลองดู v-plast ไม่ก็หมอจำรูญ ดูสิเท่าที่ดูๆรีวิวสวยๆทั้งนั้น หมอจำรูญพี่ว่าเก็บปีกจมูกสวยด้วย
ลองดูรีวิวเยอะๆนะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุรมากค่ะ ตอนนี้เริ่มตัดสินใจได้เเล้ว ถ้าทำเเล้วจุมาโชวรีวิวนะค้า  โพสต์ 2014-2-26 16:15
พี่แนะนำ v-plast บางแสนค่า ปลายเรียวๆ ธรรมชาติๆ ลองศึกษาดูก่อนได้ค่า
สวยหวานๆก็หมอกิตติศักดิ์จ้า หาข้อมูลเยอะๆน้า
ตัดสินใจและทำเลยค่าสวยแน่นอน เชียๆ^^

แสดงความคิดเห็น

หนูขอบคุณมากๆนะค่ะ สำหรับข้อมูล  โพสต์ 2014-2-26 16:14
ต้นฉบับโพสต์โดย zzoneying เมื่อ 2014-2-25 23:28
พี่แนะนำ v-plast บางแสนค่า ปลายเรียวๆ ธรรมชาติๆ ลองศึกษา ...

ทำแล้วเอามารีวิวด้วยนะคะ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ถังเงิน เมื่อ 2014-2-27 16:46

พญาไทศรีราชก็ทำสวยนะปลายเรียวๆ มีหมอคนเดียวที่จำแต่พี่จำชื่อหมอไม่ได้ขอโทษด้วยนะ
พี่ลงรีวิวให้ดู เผื่อจะเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกจ๊ะ ^__^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้