ดู: 2464|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปนสาว2 สูง173 หนัก 46 เป็นคนผอมมาก อยากทำนมคิดว่าทำใหญ่ได้เท่าไหนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เพิ่มเนื้อหา (2014-3-12 18:14):
ผอมเหมือนเราเลย เดะๆ เลยค่ะ เรานี่แอบโชว์ซี่โครงด้วยหละ
เราว่าลองเลือกหมอแล้วเข้าไปปรึกษาดีกว่าค่ะ หมอบางท่านอาจใส่ให้เยอะ บางท่านอาจใส่ให้น้อย แล้วแต่ฐานเราด้วยค่ะ ใส่ใหญ่มากๆ เดี๋ยวก็เจอปัญหาปวดหลังอีก
ลองเลือกหมอแล้วเข้าไปปรึกษาดูค่ะ ปรึกษาฟรีทั้งนั้น

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-25 00:24:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ
ตัวเองเทคฮอร์โมนอยู่ไหม ทำไมไม่มีน่าอกขึ้นเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-25 01:11:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กินอยุ่นะ เรากินพรีนมาลีน กับ ยาคุม อ่ะ เรากินแล้วมันไม่ขึ้นเลย เปนแต่ไตตรงหัวนม
ผอมมากผู้หญิงหรือสาวประเภท2คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย namlin เมื่อ 2014-2-25 07:49
ผอมมากผู้หญิงหรือสาวประเภท2คะ

ตัวเอง หัวข้อบอกว่า สาว2จ้าาาา อิอิ
แนะให้ถามหมอที่สนใจโดยตรงดีกว่าคะ

แต่ถ้ามาที่เอเชียคลินิก ทำกับหมอทนงศักดิ์ก็ดีนะค่ะ เพราะเคยได้ยินเสียงร่ำลือกันว่า แปลงเพศให้ผู้ชายเป็นผู้หญิงมาเยอะแล้วนักต่อนัก แค่เรื่องน่าอกแค่นี้จิ๊บๆค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------
https://www.facebook.com/AsiaClinic?fref=ts
คนที่ผอมจัด พอเสริมหน้าอกมาแล้ว ส่วนมากหน้าอกจะแข็งนะค่ะ แนะนำให้ทาน Progynova ก่อน ทำ ประมาณ 3-4เดือน ผิวจะได้นุ่มและมีน้ำมีนวลขึ้น พอทำมาแล้วจะได้สวยกลมกลืน แนะนำอย่าเอา ไซส์เกิน 35นะค่ะ เพราะถ้าทำมาแล้วไหล่จะกว้างขึ้นอีกมาก ซึ่งจะทำให้ช่วงสะโพกลีบลงไปอีกและไม่บาลานซ์ สาวสองส่วนมาก หลักจากทำนมแล้ว จึงตามมาด้วยการเสริมสะโพก เพราะด้วยเหตุผลนี้เอง ศึกษาเรื่องหมอ และสถานที่ให้ดีก่อนทำนะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-11 19:50:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 22:46:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทเรื่อยๆนะจ้ารอชมรีวิว
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnuknick เมื่อ 2014-3-12 22:46

ตะเองใส่มาได้เท่าไหร่ค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ
เพิ่มน้ำหนักอยากอ้วน อยากเพิ่มน้ำหนัก กินเท่าไหร่ไม่เคยจะอ้วน ผอมกับเสียเงินกับการกินเป็นอย่างมาก สามารถเพิ่มน้ำหนักได้ถึง 2-7 กิโลสำหรับคนผอมแห้งอยากบำรุงร่างกาย ด้วยวิตามินอาหารเสิรมเพิ่มน้ำหนัก
1 ชุดทานได้ (30 วัน) ทั้งหมดราคา 550 + ค่าขนส่ง EMS 50 บาท (รวมยอดชำระเงิน 600.-บาทถ้วน)
สวัสดีค่ะ ขอโทษที่รบกวนค่ะ ทางH2YOUSHOPขอนำเสนอ
รายระเอียดเพิ่มเติม>>>>>>>>>>bit.ly/1amCmRg<<<<<<<<<
------------------------------------------------------
#เปิดรับสมัครตัวแทนจำหน่าย สามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
สั่งซื้อหรือสอบถามเพิมเติม ติดต่อ ☎ H2YOUSHOP
Call ☎ 084-0411050 (10.00 - 20.00)       
Line ☎ h2you
Web ☎ www.H2youshop.com
FB ☎ www.facebook.com/H2YOUSHOPCLUB
Inbox ☎ www.facebook.com/messages/H2YOUSHOPCLUB
Email ☎ shoph2@hotmail.com  

ดูเล็กๆ รอดูหลังแกะผ้าอีกทีนะคะ อาจจะซ่อนรูป^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้