ดู: 2494|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตัดปีกจมูก เสริมจมูก เสริมคาง ที่รพ.เลอลักษณ์ 1เดือน 12วันแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
  สวัสดีครับเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน แนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อไอซ์นะครับโดยแต่เดิมนะครับเปนคนที่ปีกจมูกบานนะครับและก้อตรงระหว่าตาไม่ค่อยจะมีดั้งนะครับ และหน้าไอซ์สั้นมากจนหลายคนแนะนำให้ไปเสริมคางอะคับ ไอซ์ก้อหาที่ศัลยกรรมที่คิดว่าน่าจะทำได้ดีและก้อศึกษาจากเว็บดั้งโด่งนี่แหละครับ ที่ทำให้ไอซ์เลือกหมอกิตติศักดิ์ช่วยทำให้จมูกไอซ์โด่งขึ้น และหมอสิทธิชัย ทำคางให้หน้าดูยาวขึ้น  นี้จะเปนรูปหน้าเดิมนะครับ[attachimg]239901[/at

เห็นไหมครับว่าตรงหน้าจะดูสั้นและดั้งก้อไม่มี ไอซ์ทำมาตั้งแต่วันที่8มกราคมนะครับ  ตอนนี้ก็เท่ากับ1เดือนกับอีก12วันแล้วนะครับ ของไอซ์จะต้องสลบ2รอบนะครับ เพราะห้องผ่าตัดจะอยู่คนละชั้นและคุณหมอก็คนละท่านกัน โดยจะเริ่มเสริมจมูกและตัดปีกกับหมอกิติศักดิ์ก่อน และลงมาทำคางกับหมอสิทธิชัย ต่อไปจะเป็นรูปปัจจุบันนะครับ

จะเห็นได้ชัดนะครับว่าดั้งดูโด่ง และหน้าก้อดูยาวขึ้น จนเพื่อนๆในมหาลัยและคนใกล้บ้านหลายคนทักว่าแทบจะไม่เหลือเค้าเดิมเลย
ขอต่ออีกสักนิดนะครับเพื่อให้เพื่อนๆเห็นความแตกต่างเพื่อที่เพื่อนๆจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น

ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขอขอบคุณคุณหมอทั้ง2ท่านมากนะครับที่เนรมิตจากคนที่เคยโดนหยามว่าหน้าตาไม่ดี ทำให้กลายเป็นคนหน้าตาดีได้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 18:35:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆ  รูปข้างล่างวางผิดที่อะครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ
หล่อขึ้นเยอะเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 18:59:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Warinthon2626 เมื่อ 2014-2-20 19:29

หล่อเลยคับพี่ ทำหมอเดียวกันเลย แต่ผมทำวันที่ 15 พี่หายเจ็บยังคับ ผมยังไม่หายเลย แอบกังวล (จมูกนะ)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 20:47:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายเจ็บละครับ. แต่ยังเสียวๆยุ. ต้องระวังก่อนไม่อยากแก้ใหม่อะครับ
เราว่าคุณหล่อมากค่ะ แต่นิดนึงนะคะ ถ้าไม่ใส่บิ๊กอาย จะหล่อสุดๆไปเลยค่ะ
ตายแระ  สวยที่สุดในสามโลกเลยคะพี่สาว  ยอม!!!
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 11:21:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้