ดู: 9324|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวทำปากบาง ปากกระจับ แบบอั้ม พัชราภาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การทำปากกระจับให้เพื่อนๆที่สนใจค่ะ

ก่อนหน้านี้เนื้อที่ปากของเรามีค่อนข้างเยอะ แล้วสมัยนี้คนที่มีปากบางสวยเป็นทรงกระจับ
แบบดาราก็มีเยอะโดยเฉพาะทรงแบบ อั้ม พัชราภา นี่ไอดอลเลย

เรามองแล้วคิดว่ามันช่วยเพิ่มเสน่ห์และความมั่นใจให้กับผู้หญิงได้จริงๆนะ
ประมาณว่า... ปากสวย หน้าก็สวยดูดีไปกว่าครึ่ง ทาลิปสติกสีไหนก็สวยดูดีไปหมด
เห็นแล้วพูดเลยค่ะว่าอิจฉา!!!  เลยตัดสินใจไปทำปากบางกระจับบ้าง

เรามีเพื่อนเป็นพริตตี้เค้าเคยไปทำที่คลินิกนี้ออกมาแล้วสวยมากปากบางสวย
ไม่เหวอบางจนเกินไป ดูสวยเป็นธรรมชิตดีค่ะ เราเลยตัดสินใจไปทำที่เดียวกับเพื่อนนี่แหละค่ะ
ติดต่อผ่านทางเอเจนซี่ของ Amedclinic สีลมค่ะ
ก่อนจะทำเราได้สอบถามคุณหมอว่ามีวิธีการทำยังไง แล้วจะมีผลข้างเคียงอะไรหรือไม่
หมอก็เล่ามาเป็นช็อตๆ เลยว่าจะฉีดยาชาเฉพาะที่ใช้เวลาทำไม่นาน ไม่น่ากลัวไม่ต้องกังวลค่ะ
คุณหมอพูดอธิบายให้ฟัง และ คุณหมอบอกว่า อาจจะทำให้ทรง คล้ายๆ อั้ม
แต่จะทำให้เข้ากับรูปหน้าของเราเองด้วย มากที่สุดค่ะ

ของเราทำปากบนที่เค้าเรียกว่าทรงปีกนกอ่ะค่ะ
ที่ทำเฉพาะปากบนก่อนคืออยากลองดูว่าออกมาสวยหรือเป็นแบบไหนค่ะ
กลัวทำทั้งบน-ล่างแล้วมันจะบางไป ดูไม่เป็นธรรมชาติ ภาพนี้ถ่ายหลังทำเมื่อสองวันก่อนค่ะ
มาทำงานได้ตามปกติก็ใส่แมสปิดปากไปค่ะ ราคา 25,000 ค่ะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

ผมว่าน่ะ ตรงกระจับสวย แต่ด้านข้างตรงปีกนกอ่ะ มันคว่ำไป มุมปากไม่ค่อยยก ในส่วนตัวน่ะคัฟ เวลายิ้มรูปปากจะดูบางมาก และอาจจะดูแปลกๆ รึหน้าดูดุขึ้นเวลายิ้มคัฟ ในส่วนตัวผมน่ะคัฟ
ไปทำที่ไหนมาค่ะ สวย ดี
อนากเห็นเวลาไม่เผยอปากค่ะ เห็นฟันมั้ยคะ
อยากเห็นตอนที่ทำปากแบบประกบกันนะค่ะ ว่ามันจะเป็นแบบไหน
แต่สวยมากค่ะ อยากได้แบบนี้ค่ะ
อยากเห็นตอนที่ประกบปากค่ะว่ามันจะเห็นฟันไม๊ค่ะ
ทำที่ไหนค่ะ เท่าไรค่ะสวยมากมายค่ะ
ทำปากกระจับมาดูสวยจริงๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 16:31:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ Amed Clinic ค่ะ ทุกคน

ส่วนเรื่อง ราคา 25,000 ค่ะ
รูปปากทำมาสวยดีค่ะ ชอบตรงปีกดูธรรมชาติแบบไม่ตั้งใจดี สวยแล้วๆรูปปากแบบนี้
ถ่ายหลังทำกี่วันครับแผลสวยดี ทรงปากคล้ายคุณอั้มจริงๆทำคลินิกเดียวกับผมเลยแต่ผมร้อยไหมมานานละ
แอบเหมือนจิงๆค่ะ แล้วอย่างนี้ ปากจะหุบได้มั้ยอ่ะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vivocitylast เมื่อ 2014-3-14 17:53

ดูจากที่ทำมาแล้ว เราว่าหุบปากได้นะ เพราะทรงของ จขกท ดูเป็นปากกระจับที่สวยมากเลยอ่า

ว่าแต่ ทำ กับ หมอชื่อไรเอ่ย
รูปคุ้นๆนะคะ
ปากสวยดีนะ ถ้าแผลหายคงประกบปากได้สนิทอยู่นะ
สวยมากเลยค่ะ
นานมั๊ยกว่ารูปปากจะเข้าที่หลังทำ?
ทรงปากสวยดีจ้า 25000 รวมปาก บน-ล่าง ใช่ป่ะจ๊ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-11 14:31:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
ปากบนอย่างเดียว 25,000 เหรอคะ
ปากบนอย่างเดียว 25,000 เหรอคะ
บางลงจริงด้วยค่าา
ปากบาง สวยมากค่ะ แต่ว่าแบบนี้จะหุบปากได้ป่าวคะ
ทรงปากสวยจัง ชอบอ่ะๆ ที่ไหนอ่ะค่ะที่ไปทำปาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้