ดู: 1929|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] รีวิว Vaser ที่ยศยาคลินิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนรูปร่างเล็ก สูง 156 ซม. หนัก 46 กก.
แต่ใส่กางเกงเอว 28 ช่วงเอวเป็นห่วงยางเลยขาดความมั่นใจ  จะออกกำลังกายยังไงก็ไม่หาย

พอดีมีเพื่อนรุ่นน้องแนะนำ เพราะเค้าเคยมาดูไขมันที่นี่  เค้าบอกว่าดี  เลยตัดสินใจลองมาปรึกษาดู  
ตอนแรกตัดสินใจจะดูดแค่ช่วงเอวและสะโพกค่ะ
แต่อยากเจ็บทีเดียว (และคุณหมอใจดีให้ส่วนลดเยอะมากเลย) เลยเพิ่มช่วงหน้าท้องบน-ล่าง รวม 4 จุด  
ความรู้สึกก่อนทำ กลัวมากกกกก  แต่ก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะค่ะ

ช่วงวันแรกหลังทำจะรู้สึกเจ็บนิดหน่อยเพราะมีอาการบวมจากการดูไขมันแต่เดินได้ ทานอาหารได้  พอช่วยเหลือตัวเองได้ ไม่มีปัญหาค่ะ
แต่พอส่องกระจกแล้วเห็นหุ่นตัวเองและไขมันส่วนเกินที่ออกไป ความรู้สึกเจ็บนั้นก็หายไปเลย  เพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองมากๆ เลยค่ะ (อีกอย่างนะค่ะ ... พนักงานที่นี่น่ารักทุกคน และเป็นกันเองมากๆ ค่ะ)

เรามาดูรูปก่อนและหลังทำกันดีกว่านะค่ะ

เป็นยังไงบ้าง...เริ่มเห็นสัดส่วนชัดเจนขึ้นแล้วใช่ไหมค่ะ
แต่ตอนนี้...คุณหมอให้ใส่ชุดกระชัดไปก่อน แล้วจากนี้เดี๋ยวผลเป็นยังไง จะมารีวิวให้ดูเรื่อยๆ เลยนะค่ะ

เท่าไร่เหรอคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 11:15:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jangjangjang เมื่อ 2014-2-19 17:06
เท่าไร่เหรอคะ

จุดละ 15000 ค่ะ รวมๆ แล้ว 60000
มีค่าดมยาอีก 10000
แต่ขอบอกค่ะว่า คุณหมอใจดีมาก ลดให้ราคาพิเศษ  เพราะเราดัชนีมวลกายน้อย (คุณหมอบอกมา)
ต้นฉบับโพสต์โดย pang9393 เมื่อ 2014-2-21 11:15
จุดละ 15000 ค่ะ รวมๆ แล้ว 60000
มีค่าดมยาอีก 10000
แต่ขอบอกค ...

อ่อขอบคุณนะตัวเอง
แล้วถ้าสมมุติว่าเราจะพูด ไขมันที่น่องอะเขาสามารถทำได้ปะ เเบบเราขาใหญ่ต้นขาใหญ่อะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 18:59:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่น่อง ส่วนใหญ่มันเป็นกล้ามเนื้อค่ะ แนะนำให้ทำโบท็อกซ์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้