ดู: 15060|ตอบกลับ: 87
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ร่วม อวยพรวันเกิด 1 ปีดั้งโด่ง 19 เมษายน 2553 ครับ

[คัดลอกลิงก์]
Happy Birthday to Dungdong.com ครับ
ในฐานะผู้ดูแลเว็บก็ขอให้

เว็บดั้งโด่ง จง โด่งดัง ขึ้นไปทุกๆ วัน ตลอด 365 วัน ด้วยเทอญ เพี้ยง!!! :)
Happy Birth Day To DD

เธอจะอยู่กับฉันตลอดไป ไม่ว่าจะนานแสนนาน.... นานเท่าไหร่ไม่ลืมเลือน

มีความสุขมาก ๆ นะคะ DD จงเจริญ ไม่มีที่สิ้สุด อินฟินิตี้ ยู้ฮู กันไปเรยทีเดียว

สุข สุข สุข ตลอดไปครับ  :))
สมาชิกใหม่ขอเข้ามาร่วมอวยพร

ขอให้ดั้งโด่ง พุ่ง ปรี๊ด ตลอดไป เอิ๊กๆ
ขอหั้ยเวปนี้เจริญ ๆ มีคนมากมาย
และขอหั้ยมีโฆษณาตลอด ๆ อิ อิ
พวกเราจะได้ไปทำบุญช่วยเหลือ
ผู้ที่เดือดร้อนกว่าเรากันอีก

340861.jpg (48.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ดั้งโด่ง จงเจริญ ....

เวบนี้ จะอยู่คู่คนที่รักตัวเอง และ ต้องการให้ตัวเองดูดีขึ้น
เราจะเป็นพี่ เป็นน้อง ห่วงไย เอาใจใส่ กันและกัน ตลอดไปครับ ฮิ้ววววว

รักเว็ปนี้ครับ นอกจากทำให้คนสวยหล่อแล้ว ทำให้บางคนพบเนื้อคู่อีกต่างหาก
เยี่ยมจริงๆ เลย 55 ขอให้สมาชิกทุกคนมีความสุขมากๆครับ
ขอให้เวปไซต์ดีๆแบบนี้อยู่คู่กับสังคมไทยตลอดไปค่ะ
*****ขอให้เวปเจริญๆยิ่งๆขึ้นไปนะครับ และขอให้ความสุขทั้งมวลจงตกแด่ทุกท่านนะครับบบบบบบบบบบบ******
ที่ได้หล่อมาจนถึงทุกวันนี้

เพราะเว็บนี้ช่วยผมมาเยอะเลยครับ

ขอให้เว็บดั่งโด่งอยู่ยงคงกระพันคู่เราตลอดไปครับ

ประเทศไทยจะได้มีเเ่ต่คนหน้าตาดีกันนะขอร้าบบบบ

ขอให้เว็ปนี้อยู่ไปนานๆๆครับบ
เพื่อเป็นแหล่งแลกเปลี่ยนความคิดของคนที่มีความคิดแบบเดียวกันครับ
ขอให้เจริญยิ่งๆๆขึ้นไป.......ฮิ้ววววววว

makemany-happy_birthday_03.jpg (56.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

แก้ไขล่าสุดโดย gapy เมื่อ 2010-4-19 04:29

แก้ไขล่าสุดโดย gapy เมื่อ 2010-4-19 04:29

รักเว็ปนี้ครับ นอกจากทำให้คนสวยหล่อแล้ว ทำให้บางคนพ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย mushroom2 เมื่อ 19/4/2010 00:27

พบเนื้อคู่ได้ด้วยหรอคัฟ พี่... ลืม

เด๋วไปหาก่อนนะ ลืมได้งัยวะเนี้ยย ...

!! เฮ้ วัน ทรู ทรี ~
แห่ปปี่เบิดเด่ ทู้ยู
แห่ปปี่เบิดเด่ ทู้ยูวว
แห่ปปี่ เบิ้ดดด เด แฮปปี้เบิดด เดดด
แฮปปี้ เบิดเด ทู้ ยูวววว ~ ^^

มีความสุข นะคัฟ ทุกๆ คน ที่สถิตอยู่ในเวปนี้  ...   

ขอให้ทุกคน สวย หล่อดั่งใจ

ผู้ ญ อยากสวย ก้อขอให้สวย

ผู้ ช อยากหล่อ ก้อขอให้หล่อ

!! ผู้ ช อยากสวย ก้อขอให้สวย...

หลับฝันดีนะคัฟ ...
แฮปปี้ เบิดเด ทู้ ยูวววว ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย yonan เมื่อ 2010-4-19 05:14

ขอคุณที่ให้พื้นที่ ให้ผมรู้สึกมีคุณค่า และ มีประโยชน์ กับคนอื่นนะครับ ขอบคุณ ผุ้ก่อตั้งทีมงาน เพื่อนๆๆที่น่ารักกับผมทุกคนนะครับ
และขออภัยที่ไม่สะดวก ไปร่วมกิจกรรมนะครับ
ขออภัยจิงๆๆๆ
Happy BiRtHdAy!!!

to...DUNGDONG นะคับ
ขอให้เวปดั้งโด่งมีแต่ความสุขและอยู่คู่วงการคนรักสวยรักหล่อตลอดไปงับบบบ
ขอขอบคุณผู้ก่อตั้งเวปเริ่มต้นด้วยนะคับ ถ้าไม่มีเวปนี้ผมก็คงไม่ได้เรียนรู้เกี่ยวกับวงการศัลยกรรมเลย
และคงไมได้อัพหล่อ แฮะ ๆ

เค้กน่ากินมาก ๆ อิอิ

BirthdayCakeBlackBackground.jpg (27.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

Happy20birthday20cake.jpg (22.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ขอบคุณดั้งโด่ง  ที่ช่วยให้เรารู้จักกับคำว่าเสริมจมูก (แล้วไม่เจ็บ) มากขึ้นนะค๊า

ตั้งแต่เจอเว็บนี้มา ก็ได้สาระเพิ่มเติม เกี่ยวกับความสวยความงามมากขึ้นเยอะเลย

ขอให้เว็บ dungdong.com อยู่กับสังคมไทยไปนานน๊านนาน นาน เลยนะคะ
ขอให้ผมหล่อวันหล่อคืน
อ้าววว ผิดงาน อิอิ

ขอให้บ้านสีชมพูหลังนี้ มีแต่ความอบอุ่น ขอให้สมาชิกในบ้านมีแต่ความสุข
และขอให้ดั้งโด่งอยู่ให้ผมตกแต่งไปนานๆ ฮ่าๆๆ
ขอให้เวปดีๆแบบนี้ อยู่คู่คนรักศัลยกรรมตลอดไปนะคะ
ขอให้มีปีที่2,3,4,5,6++++ น๊า
อ๋อมเชื่อว่า คนที่ได้เข้ามาเวปนี้ทุกคน...จะไม่อยากไปไหนแน่นอน
รักดั่งโด่งค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย boi เมื่อ 2010-4-19 11:58

HBD ขอให้ เว็บ Dungdong มีสมาชิกเยอะ ๆ
ดัง ๆ ตลอดไป 555555++++++++++++
จุ๊บ ๆๆๆ  

สุขสันต์วันเกิดนะครับ DD

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

Happy 1st Anniversary DungDong.com

ขอให้แอดมินและสมาชิกทุกท่านสวยวันสวยคืนนะคะ ^^
HAPPY BIRTHDAY ครับ ขอให้เวปนี้ อยู่ให้ข้อมูล คนรักยาชา ไปนานๆ นะคร้าบบบบ
Happy  Birthday  จ้า เวปดั่งโด่ง ขอให้เวปนี้อยู่ตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปนานแสนนาน เพราะเวปนี้มีประโยชน์มากมาย ทำให้ได้รู้จักเพื่อนที่น่ารัก ให้ความรู้ด้านความงามต่าง ขอให้คนที่เข้ามาในเวปนี้  สวยๆ หล่อๆ ขึ้นทุกคนเลยค่ะ [img]http://www.bloggang.com/data/praewkwun/picture/1182441887.gif[/img]
HBD ขออวยพรให้ทั้งทีมงานที่ก่อตั้งเว็บ DD นี้ขึ้นมาและเพื่อนๆที่น่ารักทุกๆคนมีแต่สิ่งที่ดีๆเข้ามาในชีวิตและทำให้บ้าน DD ของพวกเราแห่งนี้อบอุ่นยิ่งๆขึ้นไปนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้