ดู: 3360|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] Please~~ไปแก้ตา2ชั้นที่ทำมาแล้วใหญ่ไปที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ ชื่อเจี๊ยบคะ ขอรบกวนสอบถามเรื่องแก้ชั้นตาหน่อยคะ

คือเดิมเปนคนตา2ชั้นน้อยๆ หลบในอะคะ ได้ทำการทำตา2ชั้นมาประมาณ10ปีได้ ที่ รพ.ยฮ

ทำมาแล้วปรากฎว่าหน้าดูแก่ขึ้นทันที กลับไปนางพยาบาลบอกว่าทำให้เล็กลงไม่ได้ ก้อถอดใจไปT_T

จนเพิ่งจะเข้ามาลองดูในเนตว่ามีใครแก้ตา2ชั้นให้เล็กลงได้บ้างหรือยัง ปรากฏว่ามีด้วย ดีใจจังความหวังเริ่มมา

เลยอยากให้ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในเวป ช่วยแนะนำให้หน่อยคะ ว่าเจี๊ยบควรไปแก้ตาที่ไหนดี อยากแก้เต็มทีแล้วคะ

ยิ่งถ้ามีรูปประกอบ จักขอบพระคุณอย่างสูงคะ หรือ เมลบอกก้อดีคะ luck.kan@hotmail.com คะ

ขอขอบคุณคำชี้แนะล่วงหน้านะคะ

เธฃเธนเธ›เธ เธฒเธž.JPG (86.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ก่อนทำตา2ชั้น

ก่อนทำตา2ชั้น
ผมว่าสวยดีออกครับ ชั้้นตาโตดีครับ ผมยังชอบเลย อบสดได้โตๆแบบนี้
ถ้าดูแต่ตามันก็สวยนะคะ แต่ถ้าดูรวมแล้วมันจะหน้าแก่จริงค่ะ เพราะเราเคยลองดึงหนังตาให้มันสูงขึ้น มันเหมาะเป็นคนๆไป คนตาชั้นเดียว ทำสองชั้นจะดูสวยไปเลย แต่คนมีสองชั้นอยู่แล้วถ้าชั้นตาเท่าเดิม เพียงแต่ดูดไขมันออกก็จะดูสวย
แต่ถ้าชั้นใหญ่กว่าเดิมมันจะดูแปลกๆ ยังไงลองดูข้อมูลหมอกมลดูนะคะ มีรีวิวคนที่มีปัญหาชั้นตาใหญ่ ลึกไปแก้มาแล้วสวยค่ะ แต่ต้องศึกษาดูข้อมูลหมอเองนะ ดูเยอะๆ เพราะเราดูต่อมาอีกที ไม่ได้ประสบด้วยตัวเอง
ทำที่เกาหลี เลยสิคะ   ลองหาดู มีหลายเอเจนซี่ที่ปรึกษา  เคยเห้นงานทางเกาหลี  งานตาจะมีวิธีให้สวยหลายวิธีหลายเทคนิค  ราคาประมาณ 100000-180000 บาท รวมที่พัก ตั๋วเครืองบินแล้วนะคะ  ไม่ใช่เหมือนที่ไทย สักแต่ทำให้เป้นแต่2ชั้น เท่านั้น
10 ปี ยังเห็นรอยแผลอีกหรอคะ ส่วยชั้นตาเราว่าสวยอยู่แล้ว แค่กันคิ้วให้ได้รูปนิดนึง จะโอขึ้นนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 13:26:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย facetebypuu เมื่อ 2014-2-20 12:46
10 ปี ยังเห็นรอยแผลอีกหรอคะ ส่วยชั้นตาเราว่าสวยอยู่แ ...

ใช่คะ แผลชัดเจนมาก พอยิ้มทีรอยหางตามันขึ้นตามแนวชัดที่กรีดเพียบด้วยคะ เฮ้อ...
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 13:26:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครใจดี แก้ตามาแล้วดีขึ้น ช่วยบอกหน่อยจร้า Please~~~~
ลองไปปรึกษาหมอโดยตรงเลยค่ะ แนะนำหมอทนงศักดิ์ค่ะ หมอเขาเก่งค่ะ
ทำไมเราว่าสวยนะ
ไม่ทราบว่าแก้ไปยัง แต่ขอแนะนำคุณหมอกมล วัฒนไกร นะค่ะ แก้มาตั้งแต่ยังไม่มีหมอคนไหนแก้ตาสองชั้นได้เลยค่ะ หมอเก่งมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้