ดู: 2130|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมจมูกที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheezemilk เมื่อ 2014-2-18 11:41

สวัสดีค่ะมีรีวิวการทำจมูกมาให้ดู

อันนี้คือภาพก่อนทำค่ะ สังเกตเห็นว่าไม่มีรัยเลย
ตาจะไหลรวมอยู่แล้ว
เพื่อนๆชอบล้อเลียนกันเป็นประจำเลย ทนไม่ไหวค่ะต้องไปทำเพิ่ม
ไนท์เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะเพราะว่าเพื่อนไปทำมาสวยดี
ไนท์ได้เลือกซีล๊โคนอเมริกาค่ะ ราคาอยู่ที่12900 บาท
ได้มือของคุณหมอ ชนกร มาทำให้สวยขึ้น
คุณหมอทำดีมากๆค่ะ ไม่เขียว ไม่เจ็บเลย

อันนี้ภาพหลังทำได้ 7 วัน สังเกตเห็นว่ามันโด่งขึ้น แต่ว่าจะยังบวมๆอยู่หน่อยๆ

เพื่อนบอกว่าอีกอาทิตย์นึงจะสวยกว่านี้อีก ก็ขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะที่ทำออกมาได้สวยขนาดนี้
ขอบคุณคุณหมอ ชนกรที่ช่วยลบปมด้อย

อยากแนะนำเพื่อนๆค่ะถ้าคนไหนสนใจอยากไปทำมูกไม่ว่าจะตัดปีก หรือเสริมให้สวยขึ้นก็ขอแนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
บริการดี โรงพยาบาลสะอาดและก็สวยด้วย วางใจให้โรงพยาบาลเลอลักษณ์ช่วยคุณน่ะค่ะ คุณหมอเก่งมากๆค่ะ รับประกันความสวยได้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เป็นธรรมชาติสวยค่ะ
ทำที่เดียวกันเลย ได้อาทิตย์นึงเหมือนกัน มารีวิวเรื่อยๆนะค่ะ รอชมความสวยค่ะ อิอิ
ของจขกทสวยมากเลยคับ เราก็ทำที่เลอลักษณ์กับคุณหมอกิตติกดิ์ เดือนนึงแล้วรูจมูกยังไม่เท่ากันเลย เครียดมาก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-22 11:40:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Warinthon2626 เมื่อ 2014-2-18 18:41
ของจขกทสวยมากเลยคับ เราก็ทำที่เลอลักษณ์กับคุณหมอกิ ...

เดี๋ยวก็สวยค่ะเพราะเพื่อนไนท์ก็ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์เหมือนกันเดี๋นวมันจะค่อยๆดีขึ้น
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-22 11:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาแล้วค่า  รูปใหม่สดๆร้อนๆค่า สังเกตได้ว่าเริ่มเป็นทรงที่ชัดเจนขึ้น
ดูสวยและเป็นธรรมชาติดีค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ต้นฉบับโพสต์โดย cheezemilk เมื่อ 2014-2-22 11:49
มาแล้วค่า  รูปใหม่สดๆร้อนๆค่า สังเกตได้ว่าเริ่มเ ...

ปัจจุบันทำ​มา​ได้​กี่​วันแล้วคะ สวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สิบกว่าวันแล้วค่ะ  โพสต์ 2014-2-22 22:37
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้