ดู: 1360|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกับคุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนบ้างคะ ขอคำแนะนำค๊าา

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนขอข้อมูลหรือประสบการณ์ทำจมูกที่ฟอร์จูนหน่อยคะกำลังหาข้อมูลค่ะ ทำครั้งแรแอบกลัว เคยฉีดฟิลเลอร์ที่อะตอมคลินิคมาค่ะ 6 เดือนที่แล้วแต่ตอนนี้อยากทำจมูกแล้วแต่เค้าบอกว่าต้องขูดเอาฟิลเลอร์ออกก่อนจะเจ็บมั๊ยอ่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chocolate_23 เมื่อ 2014-2-15 23:38

เพิ่งทำกับหมอเฉลิมมาค่ะ ตอนนี้นอยมาก เพราะมันไม่ค่อยโด่ง
ผมหมอเฉลิมดูรูปได้ig:new_nawatkan
เราไปแก้จมูกที่นี่  ออกมาก้อเบี้ยวอีก  พอไปพบหมอก้อพูดจาด้วยน้ำเสียงที่ไม่ดีกับเราแบบว่าไม่ใช่ความผิดเค้า แทนที่จะแนะนำดีๆ เสียความรู้สึกมาก ใครอยากทำที่นี่ก้อหาข้อมูลดีๆหน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้