ดู: 987|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] ทำจมูกที่ไหนดีคับ รบกวนผู้เซียนช่วยตอบ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมไปสอบถามหมอบุณถิ่น มาจมูกเอียงเสริมแล้วเอียงแน่นอน   ผมเลยไปถามหมอสำรวยที่จรัญ 53  เค้าบอกจมูกคต  ต้องเหลาโครงจมูก  

แต่เพื่อนแนะนำไห้ไปทำที่  หมอภูเบศ ELEGANCE CLINIC  ตอนนี้ลังเล หมอสำรวยกับ  หมอภูเบศ   งบมีประมาน20000 อยากได้ ทำทีเดียวจบอะครับ

แล้วอีกเรื่องไครเคยแต่งโครงจมูกบ้างครับ  ช่วนแนะนำที

โพสต์ 2014-2-13 14:04:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากให้คุณ Kavin01 ลองศึกษาข้อมูลคลินิกหลายๆที่ก่อนนะค่ะ แล้วลองเอาข้อมูลจากหมอหลายๆที่มาพิจารณาอีกทีว่าที่ไหนดีและเหมาะสมกับตนเองที่สุดนะค่ะ (ลองเข้ามาปรึกษากับหมอทนงศักดิ์ ที่เอเชียคลินิกก่อนก็ได้ค่ะ เสียค่าปรึกษา500บาท)  อ้อ...ทนเสียเวลาในการศึกษาข้อมูลพวกนี้มากหน่อยเพื่อจะได้ทำทีเดียวแบบไม่มีปัญหาก็คุ้มนะค่ะ ขอให้ได้คลินิกที่เหมาะกับความต้องการของคุณนะค่ะ
โพสต์ 2014-2-13 15:58:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำหมอชาติชายตรับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้