ดู: 930|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] จมูกอย่างเรา ไปทำกับหมอบุญถิ่นดีใหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
javascript:;javascript:; ดูให้หน่อยคะ ว่าจมูกอย่างเรา ทำกับหมอบุญถิ่นดีใหมคะ
เราก็ทำที่หมอบุญถิ่นคะ ก่อนจะทำก็ศึกษาให้ดีก่อนทำนะคะ
เป็นกำลังใจให้คะ สู้ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-13 13:20:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kini เมื่อ 2014-2-13 12:52
เราก็ทำที่หมอบุญถิ่นคะ ก่อนจะทำก็ศึกษาให้ดีก่อนทำน ...

ขอบคุณมากเรยคะ แต่เราอยากเห็นรูปคุณ ก่อนทำ และหลังทำจะเป็นการรบกวนเปล่าคะ
หมอบุญ แนวธรรมชาติ ของดี ราคาประหยัดครับ
ไปดูในรีวิวจมูกนะคะ หัวข้อ8เดือนกับจมูก byหมอบุญถิ่นคะ
ทำได้ ถ้าชอบแบบธรรมชาติไม่โด่ง ซีลีโดคนเกรดดี  แต่เลือกทรงไม่ได้นะ เพราะตามใจหมอ
เข้าคอนเซป งบน้อยก้อสวยได้ สวยใสสไตล์ญาญ่า อิอิ
แต่ถ้ามีแบบในใจอยู่แล้วลองดูแบบของหลายๆคนที่รีวิวคับ หรือเอาแบบไปปรึกษาหมอที่สนใจเลย ว่าทำตามแบบได้ไหม
ทำได้ค่ะ แต่ธรรมชาติมากเลยนะ ไม่ค่อยโด่งมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้