ดู: 711|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร่าาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เป็นอีกคนค่ะ ทีอยากจะมีน้องนมเป็นของตัวเอง แบบว่ามันไม่มีเลย แบนมากกกกก ตอนนี้สนใจหมอเทพ กะ หมอธิร์ค่ะเเต่ก็อยากได้ข้อมูลหมออื่นด้วยค่ะ อีกอย่างเราอยู่ต่างประเทศ มีเวลาประมาณเจ๊ดอาทิตย์ที่อยู่เมืองไทย ไม่รู้จะพอมั่ยถ้าจะเลือกหมอธีร์  อย่างหมอธีร์เห็นเค้าบอกว่าคิวยาวว อ่ะค่ะ จริงๆใจก็เอนเอียงไปทางหมอธีนะคะ เพราะได้นอนโรงบาล แต่ก็ยังอยู่ในช่วงหาข้อมูลอยู่ค่ะ เพราะเราจะกลับเมืองไทยช่วงเดือน กรกฎาคมค่ะ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆผู้มีประสบการณ์แนะนำด้วยนะคะ เราอยากทำจมูกด้วยอ่ะ เจ็บครั้งเดียยวเลยไม่รู้จะไหวมั้ย อิอิ  ได้กลับบ้านทั้งทีตัองเอาให้คุ้ม เรากลับเมืองไทยประมาณเดือนกรกฎาคมค่ะ อ้อ เราสูง158 หนัก46เราจะเลือกซิลิโคนขนาดไหนดีคะถึงจะสวยอึ๋ม รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ
ผมแนะนำหมอชาติชายอีกคนครับ สำหรับเสริมจมูก ถ้าทำหลาย ๆ อย่างปรึกษาเขาได้ครับ มีที่พักให้ พยาบาลเฝ้าไข้ให้ครับ เห็นเพื่อนเราไปทำนม ก็มีพยาบาลเฝ้าให้นะครับ เดี๋ยวให้เพื่อนเรามาแนะนำเรื่องทำนมนะครับ
ลูกสาวหมอชาติชายค่ะ Aplus clinic หมอแกมีที่ทองหล่อด้วย เพราะเราปรึกษาที่ สาขา Aplusclinic แต่มาทำที่ ทองหล่อAbsolute clinic 8่ะ หมอแกทำดีค่ะ ดูแลดี เราให้เขาหาที่พักให้แล้วก็มีพยาบาลเฝ้า โอเคดีค่ะ

มาตามคุณเพื่อนด้านบนบอกให้มาแนะนำ 55555
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-13 02:54:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Chinnobu เมื่อ 2014-2-12 17:12
ผมแนะนำหมอชาติชายอีกคนครับ สำหรับเสริมจมูก ถ้าทำหลา ...

ขอบคุณมากๆเลยค่าาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-13 02:56:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Orrachar เมื่อ 2014-2-12 17:19
ลูกสาวหมอชาติชายค่ะ Aplus clinic หมอแกมีที่ทองหล่อด้วย เพ ...

ขอบคุณมากๆเลยคร่า เดียวจะลอปหาข้อมูลคึณหมอดู
ต้นฉบับโพสต์โดย polsorn เมื่อ 2014-2-13 02:56
ขอบคุณมากๆเลยคร่า เดียวจะลอปหาข้อมูลคึณหมอดู  ...

ค่ะ
คุณหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกค่ะ เห็นลูกค้าเยอะแล้วเขาบอกว่าคุณหมอมือเบา ลูกแลลูกค้าดีแล้วก็มีห้องพักฝื้นให้ด้วยค่ะ น่าจะสะดวกสบาย
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้