ดู: 1682|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวย คุณหมอศรัณย์ อินทามาระ 43

[คัดลอกลิงก์]
ตัดสินใจทำจมูกกับคุณหมอ ศรัณย์ไม่ผิดหวังเลยค่ะ สวยกว่าที่คิด

ทำจมูกแบบธรรมดา หรือโอเพ่นหรอคะ ซิลิโคนแบบไหนหรอคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรอคะ
ไม่ชอบหมอคนนี้ที่สุดทำมาแล้วไม่สวย ไม่เหมื่อนที่คุยกัน เราบอกจะแก้ แบบนั้นก็ไม่ได้ แบบนี้ก็ไม่ดี  แล้วมันเบี้ยวนิดนึง อ้างว่าเพราะ เราจัดฟัน โหหหห แล้วต่อไปจะให้ทำยังไง ละ แก้หมออื่น แพงขึ้นอีก แย่ๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-8 06:35:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sarinyaa เมื่อ 2014-2-7 18:47
ทำจมูกแบบธรรมดา หรือโอเพ่นหรอคะ ซิลิโคนแบบไหนหรอคะ  ...

เราทำแบบธรรมดาค่ะ สิลิโคนนิ่มค่าใช้จ่ายแค่ 12000บาทค่ะ เราไปตอนโแรโมชั่นหมดพอดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-8 06:38:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Daranick เมื่อ 2014-2-7 23:48
ไม่ชอบหมอคนนี้ที่สุดทำมาแล้วไม่สวย ไม่เหมื่อนที่คุ ...

จมูกเราไม่เบี้ยวเลย แต่เราคิดว่าเราเซฟจมูกเราสุดๆนะ แบบนอนกมอนรองคอ 1เดือนเต็มเลย กลัวเบี้ยว  แต่ถ้าอก้จมูก คุณหมอทำให้ฟรีนะคะ เพื่อนเราอยากเปลี่ยนทรงอก้ไปแก้ใหม่มา เป็นทรงเดียวกับเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้