12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

H. B. day จินนี่ (จีน่า) นางฟ้าของเรา คัฟ

[คัดลอกลิงก์]
แหบปี่เบิดเด่ทูยู แหบปี่เบิดเดทูยู แหบปี่เบิ๊ดเด แหบปี้เบริ์ดเดย์
แฮปปี้เบริ์ดดดด เดดดดดย์ ทูทูทูทูทู ยูยูยูยูยู......
มีความสุขมากๆ สมหวังดั่งทุกสิ่งที่ปราถนา อยู่เป็นขวัญใจชาวดั้งโด่งอีกนานแสนนานนนนนนน
เอ้า...จินจ๊าเป่าเค้กกกกกกกกกกกก ฮึ้บ...ปู้ด...ปู้ด...

080204025228316.gif (9.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Happy Birthday  นะค๊าฟ
ถือว่าปีนี้ได้ของขวัญชิ้นใหญ่ คือ ความสวย ที่จะอยู่กับจินตลอดไปน่า
มีแต่ คำ เชย ๆ มอบให้
สุขสรรค์ วันเกิด นะครับ คุณ จิน
สุขสันต์วันเกิดจ้า

H.B.D.นะครับคุณจินขอให้สวยขึ้นทุกวันนะครับ{:13_923:}
มีความสุขมั่ก ๆ คิดสิ่งใดก้อขอหั้ยสมปรารถนาน้าจร้า
จินคนสวย อิอิ
วันนี้วันเกิดนาง งดจิํก นาง 1วัน

{:13_939:}
Happy มากๆนะค้า นางฟ้าแสนสวย
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 21:19:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิ อิ

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ คิดสิ่งใดให้สมปราถนานะค่ะ
ขอบคุณมากค่า

ดีใจจัง บอร์ดนี้ผู้ชาย อวยพรเยอะดีจัง {:13_990:}

ล้อเ่ล่นนะคะ เพราะอีกบอร์ดมีแต่สาว ๆ 555555

ขอบคุณทุกคนที่อุตส่าห์เบิร์ดเดย์ให้นะคะ

เดี๋ยวพาจมูกไปเที่ยวลาว กับ เสม็ด แล้วจะเก็บรูปสวย ๆมาฝากค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
HBD คะพี่จิน

ขอบคุณพี่จินที่เป็นธุระไปจองคิวให้น้อง

ทำให้ความหวังน้องที่ได้ทำกับหมอเฉลิมเป็นจริง

ขอให้พี่จินสวย รวย สุข มากๆนะคะ

ชีวิตมีแต่เรื่องสมหวัง...

พี่จิน...ใจดีมากๆ...ขอให้เรื่องดีมากๆๆๆๆๆๆเกิดขึ้นกับชีวิตพี่จินคะ

ขอบคุณคะ
HBD ขอให้คุณจินมีความสุขมากๆนะคะ สวยวันสวยคืน
สุข...สมหวังทั้งเรื่องงานและความรักตลอดไปเลยนะคะ
{:13_947:}HBD คร้า~

นู๋เก๋ HBD  30  มิถุนา.... {:13_945:} ก็วันนี้น่าว้า...เอิ๊กๆๆๆ  
Happy Birth Day จ้าน้องจิน

ขอให้สวยวันสวยคืน

แฟนรักแฟนหลง

คิดสิ่งใดให้สมปราถนานะจ๊ะ
ตามมาทันไหม คุณจิน

แฮปปี้ ปี้ ปี้  ปี้  ปี้  ปี้ เบริ์ดเดย์ ค่ะ

คุณจินหวังสิ่งใด ให้เป็นอย่างหวังหมดเลยนะ โอมเพี้ยง!!!!!

ให้สวยไม่เกรงใจใคร สวยบาดใจ บาดตา  เพี้ยง!!!!!!
เปนที่รักของทุกคนจิงๆ เรยง่ะ
ก้แบบว่าสวยแล้วนิสัยดีอ่ะนะ
ขอบคุณทุกคนนะค๊า วันนี้จะไปแล้ววววว ทุ่มครึ่งงงง
มาอวยพรย้อนหลังอ่ะ ขอให้สวยยิ่งๆขึ้นไปครับ
เท่วให้สนุกแล้วเอารูปงามๆ มาฝากด้วยนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้