ดู: 1160|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ฟิลเลอร์จมูกมาช่วยกันติชมหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]

ดั้งพุ่งเลยแต่วันแรกยังไม่มาก

จมูกสภาพก่อนฟิลเลอร์

ทำวันแรกก้โอนะ

ล่าสุด
เป็นยังไงกันบ้าง โอเคอยู่เนอะ ><
กำ ไม่น่าไปฉีดเลย มหากาพย์เก็บเงินรอเลาะออกได้เลยในอนาคต สวยเร็วเจ็บไปอีกนาน
สวยครับ ฟิลเลอร์ยี่ห้ออะไรครับ ราคาเท่าไหร่
สวยค่ะ ทรงสวยดีค่ะ
ฉีดฟิลเลอถ้าเปลี่ยนใจอยากเสริมด้วยซิลิโคน ค่าขูดฟิลเลอ แพง นะ
แล้วจะเสียใจ ที่ฉีดมา
ระวังฟิลเลอร์ไหล

แสดงความคิดเห็น

สวยค่ะ ฉีดมาเหมือนกัน35,000บ. แต่ตอนนี้จะไปเอาออกจ่าย90,000บ  โพสต์ 2014-2-5 23:43
สวยงามมากกกก คุงน้อง  เป๊ะ จร้า ว่าแต่ไปฉีดไหนมาวะ
ก่อนฉีดก็ทรงสวยอยู่แล้วนะค้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้