ดู: 13324|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] รีวิวหลังฉีดLLD FAT ได้1ออาทิตย์ยศยาคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าาาาาาาา วันนี้จะมารีวิวหลังจากฉีดLLD FATที่ยศยาคลินิก
ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าเราเป็นคนที่เนื้อแก้มเยอะมากกกกกกกก ตอนแรกคิดจะไปฉีดเมโส แต่บังเอิญไปเจอรีวิวของคนที่ฉีLLD FAT
เห็นเค้าบอกว่า มันเจ๋งกว่าเมโส หลังฉีด ไม่บวม ไม่เจ็บ เห็นผลกว่าเมโส ประมานนี้ ด้วยความอยากรู้เลยไปลอง ฉีดครั้งแรก2ขวด ปล.คุณหมอมือเบามาก ไม่เจ็บนะ แต่รู้สึกจี้ดๆนิดหน่อย ผ่านไป1เดือนยังไม่ค่อยมีอะไรเกิดขึ้น เลยไปฉีดซ้ำครั้งที่สองอีก3ขวด ผ่านไป1อาทิตย์ เริ่มมีเพื่อนทักละว่าแก้มยุบลง แอบดีใจ คุณหมอบอกว่า จะเห็นผลชัดเจนตอนช่วงประมาน1-2เดือน นี่ผ่านไปแค่1อาทิตย์
ก็เริ่มเห็นผลนิดนึงแล้ว ก็หวังว่ามันจะยุบลงเรื่อยๆน้าาา วันนี้เลยลองเอารูปมาให้เพื่อนๆดูนะคะ

รูปนี้ก่อนฉีด

ละก็รูปนี้ เพิ่งถ่ายเมื่อวานเลยค่า ระยะห่างจากการฉีดประมาน10วันค่า

เดี๋ยวครบ1เดือนจะมารีวิวต่อนะค้าาาา

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จขกท ฉีดมาเท่าไหร่ค้ะ เจ็บมากมั้ย
เห็นผลไวนะ นี่ 10 วันดูยุบลงนิดนึงแล้ว อยากทราบราคาอะค่ะ แพงไหมคะ เราสนใจอยู่ หน้าเราบวมมากๆเลย T T
10 วันยังลงขนาดนี้เลย
ถ้าสัก 2 อาทิตย์หรือเป็นเดือนคงหน้าเรียวกว่านี้แน่ๆ เลยครับ
เท่าไร่เหรอคะ
น่าสนใจ ราคาเท่าไรหรอคะ ต้องใช้กี่ขวด
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-5 18:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย juch เมื่อ 2014-2-2 23:36
จขกท ฉีดมาเท่าไหร่ค้ะ เจ็บมากมั้ย

ครั้งแรก4500ค่ะ ครั้งที่สอง7000 ยังไงลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะเพราะแต่ละคนใช้จำนวนขวดไม่เท่ากันอ่าาา อิอิ
โห เรียวขึ้นมากเลยค่ะ เริ่ดมาก น่าสนใจจัง
สนใจเหมือนกันอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้