ดู: 1511|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อีกครั้งครับการรีวิว การทำจมูก คลินิกขอนแก่นศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
ผมเคยได้รีวิวการทำจมูก กะคุณหมอดำเนิน คลินิกขอนแก่นศัลยกรรม ไปแล้วครั้งหนึง วันนี้ผมจะเอารูปตอนสมัยตั้งเรียน มอต้น จนถึงปัจจุบันให้เพื่อนๆ ชาวดั่งโด่งได้กันนะครับ ยังไงก็ฝากติดตาม หรือแสดงความเห็นได้นะครับ

สมัยเรียน มอต้น

สมัยเรียน ปวช

รูปนนี้ตอนเข้าเป็นนิสิต ปี 1 ใหม่ ๆ ครับ

วันแรกที่ทำเสร็จ วันที่ 24 ธันวาคม 2556

ผ่านไป 1เดือน ครับ

นี้คือรูปปัจจุบัน ตอนนี้ (ล่าสุด)

ต้องบอกเลยครับ คุณหมอดำเนินคลินิกขอนแก่นศัลยกรรม มืออาชีพมาก ทำแผลเย็บแผลได้ดี ไม่บวม ดูดีขึ้นจริง ๆ

ตอนคุณเรียน ปวช. หน้าตาดีมากเลยเห็นแล้วอยากเกิดให้เร็วกว่านี้จังค่ะ
ตอนเด็กดูน่ารัก และตอนนี้ทั้งน่ารักและหล่อค่ะ อีกนิดนึงเห็นเพื่อนๆไปทําบอกเค้าทําเนียนมากเลยคือโด่งแต่ไม่หลอก
เราก็ทำ ขอนแก่นศัลกรรม หน้า ขกว.  
ตอนยังไม่ทำ น่ารักดีอ่ะ แก้มรับกับจมูกดี ดุหน้าเด็ก ๆ
หล่อหน้าดูเข้มขึ้น ชอบนะทรงนี้เป๊ะค่ะ
ทำที่คลินิกขอนแก่นศัลยกรรมคุณหมอดำเนินหรอค่ะ พอดีสนใจเหมือนกันค่ะดูดีมากเลยค่ะ เข้ากับรูปหน้าเราพอดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้